Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na wanachuo wa UDSM Oktoba 20, 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zipuwawa, Oct 19, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kesho Rais JK anategemea kwenda kwenye maadhimisho ya miaka 50 ya Uhuru, Je JK amekwenda kwaajili ya Rais Mseven wa Uganda? Ni wazi kuwa amekuwa akikwepa sana kukutana na Wasomi wa Chuo Kikuu cha Dar.
    Je atapokelewaje na wasomi hao ?
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunaomba kesho mtujuze zaidi yatakayojiri huko maana nafikiri hawatampokea vizuri ...........
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Neno wasomi wa Chuo Kikuu maana yake nini ? Usomi wao uko wapi ? Wamesoma wengi hapo akiwamo yeye Tanzania iko wapi ? Mbona mnao waita wasomi huwa wanashindwa hata kuuliza maswali au kujieleza ? Hebu tutafute jina la kuwaita lakini kusema wasomo ni BS .
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nilifikiri kuwa msomi ni kufuta ujinga
    sasa wizi rushwa ufisadi ndio usomi??????na huyo mkweree wenu usomi wake una walakini
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mhm pata chimbika nadhani!
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,334
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    UDSM kesho mpachimbe tu!! kwa nini! kama vipi mnasusia kuudhuria hayo maadhimisho. But mkuu tunaomba mtujuze kitakacho endelea huko UDSM na huyo ****** muuza sura.
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    atakayekuwepo hapo atupigie picha mabango,tutayasoma wenyewe tuu!naweza ku predict bango la 1,litasoma,chenji ya rada tupatie mkopo elimu ya juu!
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    La pili lina weza kuhusu pesa za kulipa Downs lipelekwe kwenye mikopo.
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio wasomi,bali WANAOSOMA NA KUFANYAKAZI UDSM.Hapo vp? Halafu kila kitu UDSM,UDSM hadi lini? Vyuo kibao,ma lecturer na wanafunzi kibao wenye mtazamo tofauti ndani ya Tanzania ya leo.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nadhani ZOMEA ZOMEA itatawala ka mwaka jana na MUSEVEN kua kinara ndivo ilivokua
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Tanzania haina wasomi, bali ina waliohudhuria shule.

    Haya maswala ya kuendekeza siasa yanazidi kushusha hadhi ya udsm. Kila kitu udsm ina maana Tanzania hakuna vyuo vingine ambavyo wana mawazo constructive? Inakera sana.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    wasomi huwa hata chizi akiongea hawazomei. Wanamsikiliza. Kama wakizomea watazidisha kudhihirisha ujinga wao.
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    unajua unachokiandika? Pole sana
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Mzee umeanza kunywa na kuandika au kuna mtu kakufanyia umafia na kutumia ID yako ? Busara hizi umezitoa wapi ghafla hivi kaka.
    Watanzania wana endekeza ma title , Dr, Prof, Eng ,na ujinga kibao lakini hatuoni faida ya ma title hayo .Yote hii imesabishwa na CCM.
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vyuo vipo kibao lakini leo atakuwa UDSM hilo ndilo lengo.
     
  16. aabb

    aabb Senior Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunataka moto uwake,tumechoka na hali hii.
     
  17. L

    Luluka JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jk kama haijui UDSM vizuri amuulize maghembe!
     
  18. aabb

    aabb Senior Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanachuo wawe makini,hawa jamaa wasije wakajaa vijana wao wa kazi kwenye hall kabla ya wanachuo.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,664
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    Atajiumauma tu hapo, na kama kutakuwa na zomeazomea huenda akapatwa na kigugumizi...
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,664
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    Hili ndio litakalotokea...
     
Loading...