Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na wakuu wa wilaya wa vijiweni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by adobe, May 11, 2012.

  1. a

    adobe JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Katika pita pita zangu kwenye listi ya wakuu wa Wilya nimegundua kuwa wengi wa walioteuliwa ni wale waliokosa uaminifu kwa jamii!!.Ni wale ambao jamii inayowazunguka haiwaamini.Mfano:-

    1.CRISPIN MEELA
    Huyu kule kwao walimnyima ubunge kwa sababu ya tabia yake ya majivuno na majigambo na mdomo mchafu,baada ya hapo na mwajiri wake pia alimtema ingawa saaana kwa sababu za kii--------------.Hebu fikiria mtu aliyekataliwa na ndugu zake waliomzaa na waliomlea na wanaomfahamu kuliko Wanyakyusa anaoenda kuwaongoza,this is a big WHY

    2.ROSE STAKI
    Huyu dada alikuwa mwajiriwa wa VETA,aliolewa na Familia ya kina Confort(sasa mumewe ni marehemu).Alifukuzwa kazi kwa sababu ya ufuska alokuwa anafanya na Bosi wake ambaye naye alifukuzwa kazi.Baada ya kufukuzwa kazi alikuwa anafanya kazi na Lediana Mung'ong'o (Mbunge) pale Iringa.Alivunja ndoa ya Kijana mmoja Nyagawa ambaye alimuoa binti mmoja Mwandishi wa gazeti la mwananchi.Kijana aliyemchukua ni mdogo sana kwake na hata kihadhi kwani ni mtunza bustani wa Tumaini University.Jamii inayomzunguka imemuonya tabia yake ya kuchukua waume za watu bila mafanikio.Je, huko wilayani ni wanaume wangapi atawavunjia ndoa.!!!!!!!!!!!!????????????????????????? Huyu binti ni mtoto wa aliyekuwa Mwenyeki wa Magamba Miaka ya 90+

    Hawa ni baadhi tu wa wateuliwa wa rais walotoka vijiweni ambao taarifa zao si nzuri na hawatakiwi na jamii zao huko watokako,

    Enyi watanzania mloletewa hawa watu wakataeni na ninyi.
     
  2. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumechoshwa sana serikari ya magamba,ambayo kila leo inaonyesha udhaifu mkubwa.Maamuzi yetu yatatimia kwenye sanduku la kura pindi mda utakapofika.
     
  3. a

    annalolo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli ni aibu kubwa kwa hii serikali ya kishikaji.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo madhara ya hii katiba inayotoa nafasi kwa rais kuteua asilimia kubwa viongozi nadhani katiba ijayo isitoe nafasi kama hizi ili mamluki wasipate nafasi tena
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kumbuka hata hiyo tume inayoenda kuhesabu kura yako imeteuliwa na unaemkataa! Tafakari chukua hatua kabla ya hiyo kura yako utakayopiga
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani anae wateuwa anaangalia vigezo ama ni fadhila tu?
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuna mwingine anaitwa Aman Mwinigoha (spelling mtanisaidia). Huyu alitimuliwa kazi kanisa la kkkt kwa tuhuma za ubadhirifu na ufisadi mkubwa. Akaenda kugombea ubunge kupitia chama cha mafisadi akapigwa chini. Naona mkulu amempandisha juu!!
    Inaonekana Mkuu wa kaya ameona hatumtaki akaamua kugawana na wenzie kilichobaki hadi amalize muda wake! Ni dharau ya hali ya juu anayotufanyia watz kwa kutuletea watu tuliowakataa tena wengine kwa tuhuma mbalimbali kuja kutuongoza. Ni dharau kubwa sana!
     
  8. a

    adobe JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Upuuuuuzi mtupu kutuletea wahuni kutuharibia dada zetu na kaka zetu
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ufumbuzi wa hili ni kufuta cheo cha DC na RC
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba nina demu wangu....! Kwahiyo,
    nataka umpe kazi!....
    Haya mlete tu!
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sijakuelewa
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Yeye pia wa kijiwenu...... Wewe uliona wapi mkuu wakaya anatoka nje bila ulinzi kwenda kwenye hoteli mija kut..... na wanawake? Kachagua watu wa level yake.
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni wakuu wa wilaya gani hao uliowataja?
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kuna huo mtambo unaitwa Josephine Matiro daaah.....
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    3. JOHN HENJEWELE
    Ana kesi ya jinai ya kumpiga na kumjeruhi dada yake wakigombea mali ya urithi.
     
  16. t

    testa JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Venance Mwamoto mzee wa vijiweni
     
  17. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Slaa Nae si kabeba mke wamtu au!.
     
  18. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yuko na Kwangw naye alitemwa ubunge pia Charles Mlingwa naye alitemwa
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna wakuu wa wilaya zaidi ya 200 sidhani kama Rais anawajua hao wote..sana sana analetewa majina na advisers wake yeye anateua tu so kama mtu ana maskendo yake ya zamani sio rahisi kwa Rais kuyafahamu, Rais hawezi kuanza kumchambua mmoja baada ya mwingine hana huo muda na kwanza sio kazi yake hawa wenye hiyo kazi ya kuchambua na kujua yupi anafaa na yupi hafai ndio wanaomuangusha Mzee..vitu vingine jamani sio kosa la Rais...
     
  20. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Magamba kwisha habari yenu hamtakiwi tanzania
     
Loading...