Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Wajumbe wa Nyumba Kumi Ubungo Plaza

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sooth, Jul 8, 2011.

  1. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    270340_1790287529795_1617820758_31512875_3220705_n.jpg

    JK ktk mkutano na wajumbe wa nyumba 10-Ubungo plaza.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aaah! Huko ndiko alikotolea hotuba kwa umma wa-Tz ya mwezi June?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nilikwenda pale jana yaani Magamba wamejaa kibao
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du amewakalisha chini
     
  5. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa nini walikalishwa chini? Ubungo Plaza hamna viti vya kuwatosha hao watu?

    Tiba
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Siku hizi Bongo hamvai viatu, au ndo kujivua kenyewe. ha ha ha ha
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pengine wamesave pesa ya kukodisha viti, kumbuka kuna kumbi ukikodi viti unalipia ziada. Huu ni udhalilishaji, angekaa nao chini ndio tumwelewe.
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wamefuata jero jero!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahaahaa!
    Udhalilishaji mwingine bana!
    Wazarauliwa wa magamba.
     
  10. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
  11. M

    Maengo JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wenyewe wanakaa chin, kwenye shule zao za kata ndo wataweka madawati?
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Aibu!yaani unatoka kwako koooote kwa kujigamba kuwa unaenda ongea na rais alafu mnakalishwa chini hivi,wallahhhhh nisingekubali kukaa na kumsikiliza
     
  13. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio hali halisi ya jinsi wanavyothaminiwa
     
  14. G

    Gurti JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona labda alijisahau akadhani wajumbe wote wanapenda kukaa chini kwa mujibu wa imani yao.
     
  15. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angejiunga nao, yeye ndo alitakiwa kukaa wa kwanza hapo ndo tungejua imani kiboko au haki sawa kwa kila Mtanzania.
     
  16. T

    TAIFALANGU Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mlinzi wa nini? hapo mbele? imani hakuna?
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wamezidi ushabiki usio na faida wakae chini tu, ikiwezekana hata kwa matope wakae.
     
  18. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Yani hawa jamaa wanavyopenda sifa kiasi hapo hawajali kudhalilishwa walikofanyiwa! Mawazo yote yapo kwenye ka takrima ka buku chache walikoahidiwa! Wanaendekeza njaa hawa hawana mfano. Ukifika ktk maeneo yao wanaomba rushwa uchwara kiasi unawaonea huruma ilochanganyikiwa na aibu. Wengi wao hawajishughulishi na shughuli za kueleweka hata kama kubrashi viatu, wao wamebaki kuzunguka huko na huko ktk maeneo yao na kutishia watu na kujipatia chochote kupitia vikao butu vya Magamba na kuonea majirani zao!!
     
  19. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Naanza kushawishika ccm ina wanachama mapunguani aiseee!~!!!!!!!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Yako wapi sasa, uko high table chini watu wako peku, loo, udhalilishaji gani huu sasa, kanga na shati vinakutoa utu wako. lakini sawa maisha ni magumu watafanya nini hawa inabidi wapokee tu.
     
Loading...