Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na wabunge wa CCM Dodoma kimenuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baija Bolobi, Feb 6, 2012.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wana jamvi
    Hapa Dodoma kimenuka. JK kafika kutoka MWZ ili kuonana na wabunge. Wabunge wa CCM wakaitwa na kuingizwa ukumbini ili kumsubiri. Awali Katibu wao Jenester Mhagama alitoa tangazo kupitia Naibu Spika kuwa wabunge wote waache simu zao wazi ili kuitwa wakihitajika.
    JK aliendelea kupata briefings na kuambiwa hali ni mbaya. Akashauriwa afanye reshuffle upesi ili kupoza moto. Kama kawaida akawa mbishi, lakini pia akasita kuingia ukumbini kuonana na wabunge. Mwishowe wabunge wameambiwa waende kulala kwa sababu JK bado ana kikao na watendaji.
    Kuna hatari kesho ya reshufle. Mawaziri wote matumbo moto hususan Afya, Nishati, Fedha na Ujenzi. Vijana wa TISS wamemweleza kuwa baraza zima ni kama haliko kazini isipokuwa wizara moja tu- Ya Pombe Magufuli.
    Vijana wa TISS wameingia kazini kwa kasi sana usiku huu kujaribu kubadili upepo miongoni mwa wabunge.

    Chanzo: Mimi mwenyewe nikiwa Dodoma mjengoni.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahaahaahah JF siku hizi unaweza post chochote kutoka chanzo chochote! Home of Great thinker
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo?? yupo na watendaji gani?
    Pinda na Makinda hawa hawa aliowakana?
    Watamwambia nini?
    Au yupo na Ndugai......Bwana posho!!
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    haya kaka...mia hamsini
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa... aanze na total overhaul wizara ya afya
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    acha watibuane, wafukunyuane mpaka wadhiilike mbele ya umma kuwa wabunge wa ccm ni wabovu pamoja na mwenyekiti wao. Mkuu tunashukuru kwa update tupo in touch
     
  7. sterling

    sterling Senior Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mamaaaaaaaaaaa...
    naiwaza tanzania bila jakaya na ccm..
    bado tuna safari ndefu
    madaktari bingwa nao kinanukia sijui tunakwenda wapi...
    neema ya Mungu ishuke tu
     
  8. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yetu macho.
     
  9. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    chakuambiwa changanya na chako km mbayuwayu.
     
  10. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haya ni madhara ya kwenda Chako ni Chako ukitegemea bia sh. 1,600/= kumbe bei imepanda kuanzia jana!
     
  11. k

    kiche JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu waliokuwa wanamshauri kufanya mabadiliko ni akina nani?make kwenye taarifa unaonyesha hakuonana na wabunge,ubishi wake kuna siku utafika mwisho nadhani somo alilolielewa kwenye uongozi ni kutokukubali ushauri,mawaziri wengi ni mzigo sana hata kuwajadili unaona kama ni kuwapandisha sifa.
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    TISS hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee RO hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee tumesikia vitu vyenu Dodoma
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    reshuffle inayohitajika ni ya serkali nzima yaani ikulu, wizara, bunge na mahakama pamoja na usalama wa taifa aka usalama wa ccm.
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama kweli hawamsaidi Rais vya kutosha mabadiliko ni muhimu. Angalia hata suala la posho bungeni mawaziri hawakuisaidia serikali ingawa Rais alionyesha msimamo kwamba sio wakati muafaka.
     
  15. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa mkuu. Lakini hali mbaya ipo mitaani na majumbani mwa watu kutokana na mfumuko wa bei, ukosefu wa haki za msingi kiuchumi, kijamii na kisiasa miongoni mwa wengi na mambo kama hayo. Iwapo Rais atafanya hayo mabadiliko ili kuokoa hali mbaya ya wabunge, bila kulenga hali mbaya ya wananchi, nchi itaendelea kuwa katika hali mbaya, pengine zaida. Tunatarajia mabadiliko hayo kama yanakuja, yasilenge kuokoa hali mbaya katika mahusiano ya Rais na wabunge bali, serikali ya CCM na wananchi. Huo ndio utakuwa uongozi bora.
     
  16. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    =======
    Waliokuwa wanamshauri ni viongozi wa CCM ndani ya bunge (kamati ya CCM) - Mhagama, Ndugai, PM na wajumbe wa Kamati Kuu walio katika serikali. Walikuwapo pia viongozi waandamizi wa TISS. Yeye kang'ang'ania eti Beatrice Shelukindo na wenzake wampigie kura ya kukosa imani naye. Mbishi kweli.
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    reshuffle hii ni ya chadema ya Jk tumwachie mwenyewe kadri atakavyoona inakidhi matakwa na mahitaji ya wakati.
     
  18. k

    kiche JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tetesi ndiyo mwanzo wa habari,kama ukifuatilia kwa makini hizi habari toka dodoma zimekuwa za kweli mara nyingi,inavyoonekana kwako hao viongozi kutajwa kirahisi hivyo haiwezekani,hao ni watu wa kawaida kabisa mkuu,umenikumbusha wakati huo ambao nilikuwa mdogo kumwona waziri nilikuwa naona maajabu sana!!!bado leo waziri akienda mikoani watu wanatetemeka wakati hapa dar tunakunywa nao kwenye mabaa,jk akipita na msafara wake tunaunga ili kuepuka foleni kwa siku hiyo.
     
  19. k

    kulunalila Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ni zama zake mabadiliko
    ni zamu zao mahangaiko
    ni hamu ya kuu anguko
    watanganyika watachukua nchi yao.

    sokoine wa sasa atarudi
    kuchapa makuhadi
    ufisadi hata nadi
    jasho damu wanaililia nchi yao

    nyerere yuko wapi
    wanafunzi wake wako wapi
    dira watanganyika hawawapi
    nchi yao rasilimali zao zatokomezwa.

    mandela njoo sasa
    mkuruma rudi sasa
    naser fufuka sasa
    michael satta njoo huku

    uchungu wa masikini hawana
    machozi ya wajane hayana maana
    ujinga mtoto mtanzania si manana
    raha zao kero zetu kero zetu raha zao
     
  20. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    I wish avunje baraza lote la mawaziri kuanzia waziri mkuu mpaka manaibu! Aweke sura mpya wachache wachapakazi waachwe.
     
Loading...