Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Uungwana wake kwa Ugeni wa Chadema Ikulu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Nov 28, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Naona JK kaamua kusimamia mwenyewe zoezi la Ugawaji Chai na Juice huku wasaidizi wake wanamuangalia.


    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wasi wasi tu na kutaka kuji normalise na kutafuta huruma ya jamaa. Hivi Dr. Slaa alienda?
     
  3. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    .......kiukweli nina wasiwasi na strength ya hii team minus dr slaa, minus zitto.
     
  4. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu hii team ni nzuri na imekuwa na mkusanyiko Mzuri wa Wanataaluma na Wanasiasa Mahiri. Tayari kuna Mwenyekiti wa Chama so it was not that important kuwa na Katibu pia. Zitto amerejea kutoka kwenye upasuaji mkubwa hivi karibuni, upasuaji uliohusisha tatizo ambalo pamoja na mambo mengine hali ilikuwa mbaya anapokuwa kwenye kazi zinazohitaji 'concentration' kubwa na kumnyima muda mzuri wa kupumzika so bado anahitaji muda wa kurecover. Timu hii ina 'Maprofessor' wawili ambao wamebobea kwenye mambo ya kisiasa, Lissu, Mnyika.. I believe watafanya kile kinachotegemewa na wengi kwa maslahi ya Taifa.
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Khaaa kumbe siasa sio uadui? Jk anasave juice kwa mwenyekiti wa Chadema!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Safari,Balegu,Lissu watakuwa wamecomplement absence ya Zito na Slaa
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Tactically correct.........hawa ni wanasheria nguli na ndio walitakiwa hasa wawepo hapa
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ikulu ni mahali patakatifu ndo maana watakatifu wameenda kutembeza bakora huko.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nawatakia kila la kheri. Cha msingi ni mwafaka wa kitaifa
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo dr wenu size yake ni mukama....kwani mukama umemuona hapo??????yeye na mukama wataalikana lumumba sio ikulu,ikulu ni mahali patakatifu lazima uwe na doa halali au la uwe mseja!
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ila wanachozungumza kiwe wazi wasituletee mambo ya ccm-zanzibar enzi za karume na maalimu seif na cuf "yake"walikua wanakutana hivi hivi ikulu ya zenj wananchi wakiuliza mnazungumza nini wanadai ni siri matokeo ya siri maalimu seif kuingizwa serikali na kuifanya zanzibar kuwa nchi ya chama kimoja,hakuna upinzani wa kuihoji serikali tena!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nimefarijika sana na hii move..inaonyesha maturity ya hali ya juu sana wa jk na team ya chadema...
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndio mana zitto na dr slaa kwa kuwa sio watakatifu hususan kwenye masuala ya ndoa hawajaenda!
     
  14. M

    Mwera JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umemsahau mh.said amour arfi mbunge wa mpanda mjini mkoani katavi,ambae ni makamo wa mwenyekiti wa chadema taifa huyu ni mzoefu wa siasa na msomi wa dini ya kiislam napia msomi wakidunia ana hekima sana,jk akileta maandiko au aya ktk kurani atawekwa sawa na arfi,ikumbukwe arfi ni imamu wa msikiti wa ibaadhi kule mpanda maeneo ya madukani,hapao naweza sema arfi ni twanga kotekote,jk akienda kwenye dini arfi yupo,akienda ktk siasa arfi kinara.
     
  15. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mnanifurahisha sana eti ikulu ni mahali patatifu kwa lipi?
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu ndio jakaya mtu wa watu niliyekuwa namfahamu mimi kabla hajaingia ikulu....sijui alipoingia ikulu alikumbwa na nini yarabi muungwana huyu na kuacha utu wake aliolelewa na kukulia nao!leo angalau kanikumbusha asili ya nick name yake ya "muungwana"ilikotokea....
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa sababu wasio watakatifu hawaalikwi ikulu!
     
  18. M

    Mwera JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umena mkuu,zenj upinzani umebaki jina hata bendera za cuf zikipauka siku hizi hazibadilishwi,mfano ni ajali yameli mv spice cuf wangekua hawako serikalini zenj isingekalika,waliokufa wote ni wapigakura wa cuf,kungekua na maandamano ya vurugu sikuzote kuwataka wahusika wawajibike,lakin leo waziri wa mawasiliano na uchukuzi ni wa cuf basi amekaa kimya hakuna kujiuzulu wala nini,nae anataka ulaji wake uendelee. Ama kweli zenj upinzani umekufa.
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa raha ambazo mahali pengine huwezi kuzipata
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu aliumba wajinga, wezi, wapumbavu, waungwana, wachafu wasafi nk nk, akawaweka duniani waishi pamoja hatuwezi kujitenga nao...
     
Loading...