Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Uongozi Uliotukuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Jan 19, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Rais wetu Jakaya Mrisho Kikwete ni mpenda wananchi wake penye shida na raha yeye hujumuika.

    1. Hujiunga na wananchi michezoni kushangilia
    2. Huwa karibu na wananchi mabondeni wakati wa mafuriko
    3. Huthubutu kuchukua maamuzi ya haraka na ya busara kama vile kuhamisha wananchi toka bonde la jangwani na kuwagawia viwanja Mabwepande
    4. Majuzi na jana ameshirikiana na watz katika kuomboleza na kumzika Mheshimiwa Regia Mtema

    Sifa za JK ni nyingi ziwezi kuzimaliza kwa leo, MUNGU akuzidishie hamasa ya kuwaongoza watanzania. Mungu tusaidie!
     
  2. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Niruhusu kutumia maneno yako... Mungu tusaidie!
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    5. Ni mwoga katika kutetea rasilimali za nchi.
     
  4. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    6. Ameshindwa kuchukua hatua dhidi ya mafisadi kwa vile ni rafiki zake.

    7. Hoja zenu ni za msingi sana, lakini wenzangu katika Chama hawatanielewa nisiposaini
     
  5. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kiongozi mwenye busara sana huyu jamaa
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ktk maraisi woote jk ni janga la Taifa.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,243
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha uzi kingesomeka vizuri kama kingekuwa hivi:- JK NA UONGO ULIOTUKUKA.
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiongozi anaeogoza kishkaji sana so hakuna jipya.
     
  9. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ana degree ya uchumi lakini inflation rate mwaka jana ilifikia 19%
     
  10. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I thnk u hav ua own meaning of that word ''kutukuka'' contrary to that nitakiri kua nyerere hakuwa mwalimu!!
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Haya ni majukumu ya KILA BINADAMU mwema. Kama KIONGOZI yapi ya MSINGI aliyofanya?
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vyote hivyo hata mimi naweza. Mbona haja timiza ahadi ya kuvunja mikataba ya migodi, Mbona hajakuambia zaidi ya dhahabu, migodini kunachimbwa Platinium na Uranium. Wananchi wanachohitaji ni urahisi wa maisha na sio kututembelea kwenye michezo na mafuriko. Kuvijwa mikataba inawezekan kwa maslahi ya taifa. Madini yataisha kabla nchi haija nufaika ila kubakia na mashimo matupuuuuuuu.

    No problem can be solved from the same consciousness that created it.
     
  13. m

    mpendadezo Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni jk baba wa watu afanye lile analoweza, hii nchi ina matatizo mengi na mengi yalianzia enzi ya mzee ruksa, mrema alipoomba nafasi awashughulikie mkamtosa. Jk sasa amekuta maji yashazidi unga kila faili analoshika haliguski, ndio maana hata wakati mwingine anaamua kutoka nje kupumzika. Watz ni wezi kila mahali ila kila mmoja hula urefu wa kamba yake.
    Sasa kilichobaki ni sisi wenyewe tumsaidie kwa kushinikiza kwa maandamano apate nguvu ya kufanya maamuzi magumu b kwani mafisadi hawawezi kushindana na nguvu ya umma. Wakati wa kuchukua hatua ndio na sio kulalamika tena
     
Loading...