Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na unabii wa Ndio Mzee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MawazoMatatu, Jul 25, 2010.

  1. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yapata miaka takribani 10 tokea wimbo wa msanii wa bongoflava Joseph Haule anayefahamika pia kama Prof Jay (Heavy weight MC, Wamitulinga, MC shupavu) uitwao “ndio mzee “ kuingia sokoni , na yapata miaka 5 toka wimbo huo utolewe kabla ya awamu ya nne ya uongozi wa Taifa letu kuanza chini ya Rais Kikwete.

    Jambo la kushangaza na kushtua ni kuwa ujumbe uliomo kwenye wimbo huu, unashabihiana sana na ahadi za kiongozi wetu mkuu wa nchi aliye madarakani, japo ulitoka kabla ya yeye kuchukua madaraka ya nchi na hivyo kuufanya ujumbe huu kuonekana kama “unabii” flani..!

    Hebu tujaribu kuusikiliza wimbo huu na kujaribu kuoanisha na ahadi za JK alizozitoa kabla na baada ya kuchukua uongozi wa nchi yetu...! Sikiliza kasha tafakari....!

    YouTube - Ndio mzee Professor jay ft Juma nature
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Licha ya kutanggaza mafanikio ikiwemo kuleta amani nchini, na kuongeza kipato cha watanzania lakini Hii ni kweli kabisa sawa na NDIYO MZEE, Japo yeye kahama kidogo kwenye feedback yake.
    FUNGUA MACHO YAKO UAMUE- "WAKATI ULIOKUBALIKA NI SASA
     
  3. C

    Chesty JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Siku zote huwa najiuliza hivi Kikwete haoni aibu kweli! Miaka mitano kama raisi na huna hata dira, unaongoza nchi kwa matukio (Crisis Manager). Yaani siuoni mwelekeo wa Kikwete kama kiongozi wa nchi, no vision, no strategies yaani anacheka tu. But this explains exactly kwamba waliomuweka ni wajanja sana. Wanaweka garasha...!!
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Na kusubiri kutusomea hotuba zilizotungwa na mwana wa msanii mwenzie makamba
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe zinatungwa na Mtu mzima Makamba!!
     
  6. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Prof J: Ntajenga barabara tano tano za juu na chini...
    Kikwete: Endeleeni kununua magari msiogope maana serikali ina mpango wa kujenga barabara za juu..!

    Prof J: wanafunzi mkafanyie practical mwezini
    Kikwete: Nitahakikisha kila mwanafunzi anakuwa na kompyuta

    Prof J: Mkulima kila mmoja nitampatia trekta...
    Kikwete: kaja na matrekta ya kilimo kwanza..!

    kuna mengi sana humu yameimbwa ambayo yanaleta picha halisi ya kiongozi wa aina ya kina Kikwete
     
  7. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwelekeo huna wewe kwasababu ya uvivu wako, fursa zipo na wenye kutafuta wanaona mafanikio ya serikali ya JK...wewe kama huoni mwelekeo ni kwakuwa mwenyewe huna mwelekeo umekalia kulalamika..nenda kajiunge na Maaskofu na vijiwaraka vya kulalama...
     
  8. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuh wapi hoja?? Mkuu Mungu wetu mwenye wingi wa rehema ameshakusamehe maana hujui ulitendalo nenda kwa amani ya bwana..!
     
  9. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pumba
     
Loading...