Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na tripu za mkoa wa kilimani-njaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WA MAMNDENII, Jun 12, 2010.

  1. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani kwa kipindi kisichozidi mwezi mmoja jk katembelea mkoa wa kilimani mara mbili, nahisi ni mkakati wa ccm kuhakikisha majimbo yote ya ubunge kilimani yanaporwa hasa la Ndesapesa na baada kusikia tena Mbowe anaenda kuchukua jimbo lake la Hai ccm wamedata kabsaa, CHADEMA inabidi ijipange sawasawa naamini jimbo la moshi mjini na hai watayahodhi
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    moshi sio kama dar, hawadanganyiki

    hata aweke kambi huku wiki nzima

    slaa mjengoni anarud
     
  3. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mimi ninasubiri kwa shauku kubwa kuona Watanzania tukianza kuona umuhimu wa mwelemeo wa uwiano wa nguvu za kisiasa (tilt in the balance of political power) katika kuwafanya wanasiasa wetu na vyama vyao watuthamini sisi binafsi na mahitaji yetu badala ya dharau na kebehi wanayotuonyesha sasa. Kinachotakiwa, kwa kuanzia, ni CCM kupunguziwa viti vya uwakilishi Bungeni na kwenye Halmashauri. HILO NI LAZIMA LIFANYIKE KAMA KWELI TUNAJIJALI. Kuwaongezea ni kosa lisilo na msamaha kabisa na, likitokea, basi Watanzania tuwe radhi kuendelea kudhalilishwa na utawala wa kibazazi usio na soni. Na hapo tusisumbuke kumnyooshea kidole mtu mmoja mmoja au CCM kama chama. Hata ingekuwa CHADEMA mnawapa asilimia 90 na kuwahakikishia uhai wa kisiasa usio na ukomo, wataendelea kuwala tu. Surely they are not your uncles.
     
  4. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Slaa ni mbunge wa Karatu (Chadema) mkoani Arusha a sio Kilimanjaro(Moshi)
     
Loading...