Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Shahada za heshima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Nov 26, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Rais JK leo anatarajiwa kutunukiwa shahada ya heshima ya udaktari wa falsafa katika mahafali ya kwanza yatakayo fanyika Chuo Kikuu Cha Dodoma maarufu kama UDOM.....

    Source: radio one

    Mahafali haya ni ya kwanza je yanaumuhimu na uhalali wa kumpa mtu Shahada ya heshima kwa kuwa hayajawahi kuwa na mhitimu yeyote......???

    HEEEE..... KWELI KAZI IMEANZA

    WAMEFIKIRIA HILI

    Nawasilisha
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Mzoea vya kunyonga huyooooooooooooooooooooooooo.Hata hako kadigrii kamoja hapo UDSM alikapata kwa kudesa.
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe mbona uliishia darasa la saba hatusemi ? Badala ya kuandika 'freedom' unaandika 'fredom' kweli mwalimu wako wa kiingereza ndivyo alikufundisha hivyo ? rudi shule tafadhali elimu ya watu wazima
     
  5. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu FREDOMFIGHTER,kama uanvyo jiita,lakini sijuii una maanisha nini???kwani tatizo liko wapi??,sii Phd ya heshima,yeye kama raisi wa inchi amekwenda kufungua chuo kikuu kwa mara ya kwanza anapewa heshima yake........
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu shahada ya heshima inatolewa na chuo ambacho kimeshatoa shahada kama hiyo hiyo academically na siyo honorary ...... UDOM wameshatoa shahada ya udaktari wa falsafa before??????????????????
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    In life kama umepata kitu kwa kukivuji jasho huweza jisifu bse umehenya na kama ni dr na ulideserve huwezi jisifu.
    JK ananijua ndo maana watu wanaambiwa wawe wanamwita Dr.
    Hongera kwa utitiri wa hayo maphd ntashukuru kama utarudi darasani ukapate ya ukweli kama ya Magufuli na wengineo
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Recipients of an honorary doctorate may if they wish adopt the title of "doctor". In many countries, including the United Kingdom, Australia, New Zealand, and the United States, it is now a matter of personal preference should an honorary doctor use the formal title of "doctor", regardless of the background circumstances for the award. Written communications where an honorary doctorate has been awarded may include the letters h.c. after the award to indicate the status.

    Wikipedia quotation....
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Mbona wewe unajiita Think Twice, lakini ukweli wenyewe we ni Think Once na Sink Twice.Mimi ni FREDOMFIGHTER, ila kuanza leo nakubatiza kwa jina la Ibilisi utaitwa FREEDOMFIGHTER.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kwa mana hiyo hapo juu huyu ni h.c Kikwete na sio DR.

    mimi nimeelewa hivyo
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anadhihirisha kwa umma kwamba UDOM ni CHUO CHA KATA. Profiles za wakuu wa UDOM ni muhimu kujulikana. Maana it sounds to me that being a Professor doesn't mean you're educated and so a think-tank. How comes these varsity elites depending on the crumbs of the hungry for power and prestige African Leaders, Tanzania be one of them. Ona REDET etc, these guys ain't professionals. Ziko wapi fikra za akina SHivji, Haroub Othman, Chachage, Baregu etc zile za education for revolutionary thinking? PhD inatolewa si kwa kuwa umeanzisha chuo fulani. Nyerere si angakuwa nazo na hata kutoka vyuo vinavyotoa diploma? Kuwa chuo kikuu and so qualify to award PhD haimaanishi uzitoe tu kama pipi. It's people with outstanding records and performance katika kazi zao na waliyoyafanya huko nyuma deserve to be awarded PhD. Mkwere does not deserve to be awarded hata certificate kama nayo ingekuwa ni HONORARY.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    anapewa kwa ku heshima ya kukianzisha au kwa lipi? maana hawajawahi kutoa hata Phd moja tangu kianzishwe.
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Badilisha tu kijana jina lako , ulilikosea usione aibu kwani ndio malipo ya vilaza wanapokosea. Naomba kajiandikishe Elimu ya watu wazima inatolewa bureee
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwa heshma ya kuwapa ulaji Prof. Idris na watumishi wengine wa chuo ambao hapo kabla walikuwa wamefulia tu. wanamshukuru kwa kuokoa jahazi la maisha yao binafsi. siyo vinginevyo.
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    utingo....mkuu....hiyo ndio point yangu UDOM haijawahi toa Doctorate by profession...... inakuwaje ina mpa mtu Honorary Doctorate

    nakosa jibu jamani nisaidieni hapa
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    made in Tanzania.
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Prof.Kikwete...
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri wakati umefika aitwe professor ili akate kiu kabisa. Idd Amin alifikia level ya juu kabisa ya Prof. Field Marshal Idd

    To be read by the Chancellor of UDOM

    I hereby confer upon you (JK) the degree honoris causa in full recognition of how you rigged the elections in your own favour and thus in favour of all relatives and friends in the most corrupt government system. In the future, the UDOM looks forward to your favoratism and if that is done you will be upgraded to the proffesorial level. Congratulation Dr? Jakaya Mrisho Kikwete!
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    honorary doctorate ya falsafa

    falsafa ipi jamani..... falsafa ya KANU ni nyayo.... huku kwetu ufisadi ndiyo falsafa ya nchi
     
  20. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    SOURCE TBC, wanarusha live JK amepewa PHD ya HESHIMA na UDOM
     
Loading...