Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Serikali yake wamepanic?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sem2708, Apr 3, 2011.

  1. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Haya mambo yanayotokea,kumstopisha magufuli,kuwazodoa mawaziri hazarani wakati JK akitembelea wizara.,migogoro ndani ya jumuiya za CCM,JE NI DALILI YA SERIKALI KUPANIC? Naona kama serikali inajaribu kutafuta public sympathy kwa kujaribu hiki na kile...yaani inatafuta wapi pa kuwagusa wananchi..just a thought.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Inaitwa "fallacy of pity",though wanachemka kwa maana mambo yao yako spontenous
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Inaitwa "fallacy of pity",though wanachemka kwa maana mambo yao yako spontenous
     
  4. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kiukweli ni kwamba kikwete na CCM wanatafuta pakufia kwani tayari mambo si shwari na kila mtu anajua kabisa kikwete nchi imemshinda na pia hana msimamo wala uwezo wa kukemea mabaya ya wasaidizi wake na hata huyo magufuli nae sio mtu safi kwani ni mafia na ameingia kwa mbinu nyingi chafu hivo basi tusitaraji hali shwari ndani CCm woote tunatambua kua Lowasa anataka urais pia Membe nae anautaka pia Sumaye yupo katika mikakati ya kuingia ikulu kundi la wabeba ufisadi nalo linatumia kila njia kuhakikisha wanawachanganya watu ili waendeleze azma yao ya kuliibia taifa na kuuza rasilimali zoote. tujipange vizuri ili 2015 moto uwake na sasa Tuanza kuchimba kaburi la CCM asanteni nawasilisha
     
  5. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kauli za JK za sasa ni dhahili anafanya kila anachoweza ili kujaribu kuwahadaa wananchi wa kawaida ya kuwa yuko upande wao. Hata hivyo mbinu hiyo haiwezi kufanikiwa bila yakufanya mageuzi makubwa katika sera zake za uchumi ambazo ndizo zinazozidi kuwanufaisha watu wachache sana. na kudidimiza umma wa watanzania wengi katika dimbwi la umasikini wa kutupwa.
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This is not a question .... its a simple clear statement!!
     
  7. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Katika hili la ugombea wa uraisi kupitia CCM 2015,moto utawaka.nani atamdhibiti mwingne? nyerere atakumbukwa mwaka huo.maana ni kama hakuna kiranja,wote wako level..nguvu ya pesa ndo itaongea..
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wakuu kabla ya 2013 Tanzania tuitakayo itakua bayana nakwajinsi hawa jamaa walivyo poteza kauli moja yaani itakua kiulaiini hadi basi.Wakuu wapo watu walisababishiwa mavidonda nakubwa 2005 na sasa wameyaziba tu na bandeg wakiyazibua hakuna wa kuyatazama ,maumivu aliyo sababishiwa Salim,Sumaye nawengine ukija jumlisha na mbwembwe za kina Lowasa hapata tosha.Uhakika ninao Chadema 2015 mpira kati na hata Kikwete anajua hili ndio maana na yeye anajitahidi kujiosha kwenye maji machafu yaani anaona kuwakosoa mawaziri wake hadharani inamuoshea kumbe ndio anadhihirisha ukilaza wake.
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    The guy is a populist period; he thinks he is in a beauty contest!!
     
  10. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mambo yataanzia kwenye uchaguzi wa chama mwakani. Hapo ndo mbivu na mbichi zitajulikana. Tutajua kama CCM imeweza kujivua gamba au la.
     
  11. L

    Leliro Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusubiri, lakini tunaomba iwe salama na raslimali zetu wasikimbie nazo
     
Loading...