Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk na ripoti utawala bora na vifo vya migomo hospitalini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bubu Msemaovyo, Mar 7, 2012.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM na Kikwete hamna huruma kiasi hicho? Take a break and think of your God father Slogan MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA. Yes you have failed BUT SHOW UP YOU ARE GOOD HUMAN BEING. Thank you Mr. President JK.
     
  2. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hana lolote huyo mr .president anasubiri watu wafe ndio aje na upuuzi wa eti itachukua muda mrefu kusahau issue ya mgomo wa madaktari si ajabu ukasikia kesho anaenda marekani kutembea,ninachukia aina hii ya uongozi,na walimu nao wanakuja sijui atakimbia nchi
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bad governance, I should say. Madaktari wamegoma, wakulima wamegoma ( hawajalipwa mazao Yao) wanafunzi hawajala wiki nzima hela hakuna hela, wazee wa jumuiya ya Africa mashariki wanagoma kila siku kesi Yao ikiitwa mahakamani, wanafunzi wa vyuo vikuu hawalipiwi na serikali na wanaolipiwa wanagoma kila mwezi, waalimu wanagoma. Rais Naye kagoma hataki kufanya kazi aliyotumwa na waliomchagua.

    Utawala bora uko wapi siuoni hata chembe !!!!!!!!!!
     
Loading...