Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk na red tai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JIULIZE KWANZA, Nov 6, 2010.

  1. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imenishangaza rais mteule wa nec katinga tai nyekundu na akitembea kwenye zulia lekundu wakati wa sherehe za kuapishwa.........
     
  2. F

    FM JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rangi nyekundu Serikalini ishara ya mamlaka. Kama mtu ambaye ameshatangazwa,( nimebold kuonyesha msisitizo), kwamba nia mkuu wa nchi na anakwenda kuapishwa,hapo kumbuka kwamba akishatangazwa na tume ndo ntolee hiyo; sidhani kama alikosea. Labda nishawishi vinginevyo.
     
  3. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka kusema nini! Kwanini USIJIULIZE KWANZA?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    freehouse
     
Loading...