Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk na ndoto za kilimo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jasho la Damu, Mar 26, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hello great thinkers
    Nimeshangazwa sana na kauli ya mhe. Rais kwa kuzitaka Wizara za kilimo,chakula na ushirika na Wizara ya mifugo na uvuvi kutoa ajira kwa wahitimu wa vyuo vikuu na kuwapeleka ngazi ya Tarafa, kata na kijiji ili kuongeza ufanisi wa utendaj kazi wa ushauri wa kilimo kwa wakulima. Huku akisisitiza zaid amesema wahitimu wa vyuo vikuu wakipelekwa katika ngazi hizo watasaidia kupeleka teknolojia mpya kwa wakulima.
    Kwa mawazo yangu mimi huu ni ufinyu wa kufikiri kwa mhe rais. Mhe Rais anapa
     
  2. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
     
Loading...