Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na mchina chomboni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Leornado, Apr 30, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. a

    andry surlbaran Senior Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HA HA HA HA HA vere posibo aliuliza hilo swali maana huyu jamaa ni noma
     
  3. B

    Blessy Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! acje akabonyeza kweli jamani.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaan ye anawza gemu tu duu,ha2na mtu
     
  6. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bora tumiliki ndege za kivita ili tuwa na amani, kuna dalili vikosi vya smz ambavyo vikosi tiifu kwa rais wa zanzibar pekee chini wa baraza la mapinduzi lenye uwezo wa kutangaza vita kwa kupitia waziri wa ulinzi wa zanzibar, kule wanamwita waziri wa nchi afisi ya rais vikosi, vinajifua kinoma, wasije wakabonyeza wao mwanzo, na ikulu yetu iko njiani...
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio rahisi kuuliza swali kama hilo kwani JK alikuwa ofisa wa jeshi. Angekuwa yule Padri wa Canon Law ningeweza kufikiria hivyo!
     
  8. S

    Songasonga Senior Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhihaka kwa kiongozi yakuvunjia heshima uliyedhihaki
     
  9. x

    xman Senior Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kweli linaweza kuuliza hivyo, huyo kichwa maji hamna kitu
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Inachekesha...
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    vikwete hivyo
     
Loading...