Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Mama Spika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Jan 22, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pengine yanayosemwa kuhusu ukaribu wake na wale wanayoiongoza Serikali yake kwa namna moja au nyingine ni watu wake wa karibu sana. Na hii imegusa sasa mihimili yote ya dola na hata ndani ya chama na kupelekea maamuzi mengi kuonekana yanakwenda mlama kutokana na kujuana kwingi na kuoneana aibu.
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kinyesi!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Weka vizuri haijaeleweka.
     
  4. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani aibu,unapost kitu unakiwekea kichwa cha binadamu kiwiliwili cha punda. Bado tuna safari ndefu
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Haieleweki kabisa hii post, Ngoshwe.
     
  6. n

    ngoko JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ....
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uwe na adabu au hujalelewa kuheshimu watu
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu kaiba ID ya ngoshwe sio andika yake hii.
     
  9. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inawezekana una jambo zuri la kutueleza lakini hujui namna ya kuli-present. Hebu tuliza akili kwanza.
     
  10. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1. Maamuzi yanaonekana yanaenda mlama (sic).

    2. Kujuana kwingi.

    3. Kuoneana aibu

    Sikujui so sikuonei aibu, unataka kusema nini? Hicho ulichopost ni taarifa, hoja, wazo au nini Ngoshwe?

    Hebu tusaidie kuelewa ndugu na tutachangia!
     
  11. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kWA HIYO.... I am voting this thread as a PUMBA thread for this month
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    yap mkuu mala nyingi unapowaweka marafiki zako ama watu wako unaokula nao rushwa madalakani huwa ni vigumu sana kuwa control na hii ipo sehemu nyingi sana,huweza kumkemea kwa lolote lile thats why mheshimiwa anapata taabu sana kukontrol wale aliowateuwa na ambao wapo karibu na yeye kiundugu na uchama na urafiki
    hatuwezi fika kwa mtindo huuuuu

    mapinduziiii daimaaaaa:kev::A S-fire1:
     
Loading...