Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Malasusa wapelekewa malalamiko kuhusu askofu mdegela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Jun 18, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wachungaji wa KKKT jimbo la Iringa wamwandikia barua askofu Mkuu wa Kanisa la KKKT na kopi kuipeleka kwa JK wakimlalamikia Bishop Mdegela.


    Soma attachment.
     
  2. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu Mchunga Kondoo wa Bwana ni kweli ameamua kuwatafuna kondoo aliokabidhiwa kuwangunga???
     
  3. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu Mchunga Kondoo wa Bwana ni kweli ameamua kuwatafuna kondoo aliokabidhiwa kuwachunga???
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Watu wamefikia kikomo cha uvumilivu
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi huko kkkt hawajitoshelezi kiuongozi na kiutatuzi wa masuala yao ya kikanisa na ya kiroho mpaka wampelekee kopi JK? Mbona mambo ya kanisani humalizwa Kanisani? Inakuwaje wanafikia hatua ya kupeleka kopi mpaka kwa Rais? Wanataka afahamu tu au awatatulie mambo ya kiroho? Mi nadhani kuna shida humo kanisani!
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mdegela amezidi. Anawakamua mabinti kama hana akili nzuri
     
  7. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    ooooh gosh mtunza kondoo wa bwana anakula mabinti tena wadogo kabisa lol, Dunia yetu hii sina la kusema kwa kweli
     
  8. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa maaskofu wa KKKT si wanaruhusiwa kuoa hawa....... Yaani ina maana mke wake hamtoshelezi vizuri......

    .....ASALAAAALEEEEE!!!!!!! DUNIA IMEKWISHA, MWENYEZI MUNGU INABIDI ALIANGAMIZE TAIFA HILI KWA KUKOSA HAIBA YA KUMWOGOPA MUNGU KAMA ALIVYOFANYA KWA SODOMA NA GOMORA......
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi simo katika hilo ..........................
     
  10. kumbemba

    kumbemba Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaelekea imani yako na uwezo wa kulikabili jambo unahitilafu. kama nia yako ni kutengeneza kwanini usipeleke jambo moja kwa moja kwa wanaohusika? kuliweka kwenye forum jambo kama hili sioni kama ni ustaarabu wa karne hii hata kama shutuma ni za kweli. wewe mwenyewe usiseme uchafu wako useme wa wengine? wanaume wote wahuni tu. unawajua vzr hao uliowa elekezea malalamiko?
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh Mbona huyu alianza toka zamani sana? Ina maana hakuwa amegundulika na watu wake??
     
  12. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    distraction, distraction, distraction, distraction, distraction, distraction, distraction.

    Propagandists at their work trying to find final shots. This will not work this time, when people are very poor, they live for no or one meal a day, they sleep on animal skins. They do this for KKKT because Malasusa declined to take a Tsh 10M to assist the same people who are crippling Tanzania for their greedy mentality.
     
  13. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani kama JF hatukubaliana na Udini, tusiwe amplifier za hao wadini... ningeshauri kuzifunga thread zote za mambo ya dini... tuachie vyombo vingine haya mawazo yangu tu.
     
  14. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Really Hofstede ? Mbona huyo huyo ni rafiki mkubwa sana wa mafisadi, hasa yule mstaafu wa jeshi, ambaye inasemekana dili la meremeta na mengine anahusishwa ? Na kama ishu ni kumega, ndo unapeleka mashtaka kwa JK na Malasusa ??
     
  15. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    hapa si mahala pa kueleza haya
     
  16. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi naona kama majungu vile ya kugombea vyeo makazini. Sikujua kuwa mashirika ya kidini yana mambo haya pia. In general ni majungu mungu tuokoe
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Hili sakata limeishia wapi?
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    ULIBISHA HODI kweli wewe na mlango ukafunguliwa au ulijifungulia mwenyewe? Duh mambo ya kuku mgeni haya jamani....
     
  19. m

    matawi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ya Mdegela iwekeni kando kwanza maana tuna kazi nzito mbele yetu ya kumkabidhi Dr Slaa Ikulu. Tafadhali tuijadili baada ya tarehe 31 oct
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa JK kapelekewa copy afanyeje???teh teh ..
     
Loading...