Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Makamba wamuhofia Dr Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Alfonce Leonard, Aug 3, 2010.

  1. A

    Alfonce Leonard New Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwanini Makamba na JK walimtaja sana Dr Slaa ktk hotuba zao jana?
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Woga! na hapo Mpiganaj wetu bado hajaanza kutema cheche -- ya Mwenge Mamba yalikuwa trela tu.
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaliyomkuta Moi, Chiluba, yaja Tz kaa mka wa kula. Mi naamini Historia itaandikwa.
     
  4. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie sishangai kwa wao kusihiwa hoja, lazima wamuogope......pata picha J.K mojawapo ya hoja zake ni kuwa amewaletea maisha bora watanzania kwa sabaabu ya foleni za magari DSM, real president? VIVA MPIGANAJI SLAA

    Alitoa kauli hiyo tarehe 19 July 2010 wakati akizungumza katika mkutano ulioandaliwa na CCM Mkoa wa Dar es Salaam kwa ajili ya kumpongeza Rais Kikwete kuchaguliwa kuwa mgombea pekee wa urais kwa asilimia 99.16, Dkt. Ali Mohammed Shein kuchaguliwa kuwa mgombea wa Urais Zanzibar na Dkt. Mohamed Gharib Bilal kuteuliwa kuwa Makamu wa Rais

    Majibu yangu kwa J.K …………."Magari mengi si ya watu binafsi, idara nyingi za serikali ziko hapa, kuanzia ikulu, bunge, wizara zote, taasisi binafsi, mashirika ya dini, viwanda na wafanyabiashara mbalimbali ambao ndio wamiliki wa magari, sio wananchi wa kawaida, sasa huwezi kusema kuwepo kwa foleni za magari ya idara hizi ni maisha bora kwa wananchi,"
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    YES WE CAN....!!! :clap2:
    :welcome:Dr.W.P.Slaa kutuletea mabadiliko ya kweli Tanzania
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Jamani si aliwaambia atawajengea Barabara za JUU na CHINI wakati ule mradi wa mabasi yaendao kasi ulikuwa ni msemo wa kampeni ya 2005 sasa 2010 barabara za juu na chini, KWAHIYO BASI FOLENI ZITAPUNGUA NA KILA MWANAFUNZI ATATUMA COMPUTRE shule wakati hakuna madawati....:lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Hawa si mnajua ni mabingwa wa mipasho, hoja hawana ndiyo maana wanakimbia midahalo
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu sijakupata hapo. ni akina nani wankimbilia midahalo?
     
  9. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, si tunataka mdahalo wa wagombea uraisi, JK anugopa kama ukoma!
    Hofu imewajaa tele, mara mdharau mwiba... yaani kama kweli kura zitahesabiwa vituoni na kutangazwa hapo hapo, muujiza utatendeka mwaka huu. Go, go wa Slaaa
     
Loading...