Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Mafisadi watatumaliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tzjamani, Dec 31, 2010.

  1. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni mara nyingi nimesikia hata hapa JF kwamba JK ni mtu wa visasi.

    Kama ni kweli miye naamini sasa ndiyo tutakoma. Kwa kuwa hatukuwapigia kura jamaa na mafisadi ndiyo watatukomoa kwa hali ngumu ya maisha wakati wao wanakula 'kuku kwa bomba'.

    Je nini suluhisho la maisha ya mtanzania? Sanduku la kura naamini kwa katiba tuliyonayo si jibu.

    Katiba mpya ni kama ndoto maana kwa JK na mafisadi ni sawa na kusema jitundike kamba mwenyewe au chimba kaburi lako.

    Peoples power.............what is the solution?

    Miye nimejitahidi kufanya kazi kwa nguvu na akili kwa muda but nimechoka maana kile kidogo unachopata kinachukuliwa na mafisadi kupitia richmond, dowans, ....

    Great thinkers.......let us think of a solution to this hell.

    Nawatakia heri ya mwaka mpya. Amani ya Mungu Mwenye enzi iwe nanyi nyote.
     
  2. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No turning back aluta continua
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Sio watatumaliza, washatumaliza..

    Tatizo ni ukondoo wa umma wa Tanzania.

    Sasa ukondoo wa umma unaondoshwaje? Kama una jawabu hapa...basi solution ipo hapo.
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Jifanyie tathmini ya maisha yako kwa kuangalia hii. Sina maana uamini kila unaloliona.

    [video=google;7065205277695921912]http://video.google.com/videoplay?docid=7065205277695921912#[/video]
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani si tumeyataka wenyewe? Waache watumalize
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na acha tu alipe visasi na wenzake?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Na bado, mimi nataka hii hali ya ugumu iongezeke hata mara alfu, wabongo vichwa ngumu kuelewa, wacha watuchune tu mpaka tubaki mifupa mitupu, si mlikimbilia kapelo na pilau za mafisadi nyie? Sasa mkae kimyaaaaaaaaaaa kama mnakunya.
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naamini watu wengi 2010 walijitahidi kuleta changamoto na mabadiliko lakini system iko ovyo. uchakachuzi mtupu
     
Loading...