Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na maadhimisho ya miaka 12 ya kifo cha Nyerere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Oct 15, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu muu hali gaani? Ningependa kujuwa jk alikuwa wapi wakati huu wa kuadhimisha death day ya mwasisi wa taifa letu na kipenzi cha wengi kwani ktk fuatilia yangu ya vyombo mbalimbali vya habari sijabahatika kumsikia wala kumwona akisungumzia kuhusu baba wa taifa, je ni kwamba yupo nje? Au najificha asijekujikosoa ktk maovu yake
    nawakilisha
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nadhani alikuwa Ikulu asikikiliza Bongoflava
     
  3. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    nami nilisikitishwa baada ya kushangazwa. Mbona anao muda wa kupiga picha hata na 50 Cent ama kutazama mamiss...anahudhuria hadi misiba imekuwaje kakosa muda wa kwenda Butiama? Ni fedheha!
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Binafsi nilistaajabishwa katika hili, itabidi Ikulu watoe press release juu ya kwanini mkulu hakuwepo/hakuhudhuria wala kutoa nasaha katika kumuomboleza baba wa taifa kufikia miaka 12 ya kifo chake.
    Yastaajabisha!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi mlitarajia aseme nini? Wakati mwingine ni busara kunyamaza kimya kama hauna la kusema.
    Kama kuna aliyewahi kutembelea Face Book account yake atakuwa alikutana na kauli yake kuhusiana na siku hiyo
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JK hata siku moja hamkubali baba wa Taifa kwa aliyoyafanya hapa TZZZ
     
Loading...