Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na IGP walikuwa Arusha siku ya kipigo cha Mh. Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurtu, Dec 21, 2010.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli kuwa JK na IGP walikuwa Arusha siku ya tukio la mbunge wa Arusha kupigwa maana yake ni nini? Haina maana kuwa alikuwepo katika kupanga hayo yaliyotokea? Tunaweza kutafsiri vipi matukio haya ya vurugu katika chaguzi za wenyeviti na Mameya katika maeneo ambayo wapinzani wana nguvu? Je, hii inaweza kutafsiriwa kuwa serikali inaingilia kwa makusudi na kuvuruga chaguzi hizi?

    Humo JF kuna mtu alikuja na tetesi kuwa Dr. Batilda Buriani ameteuliwa kuwa mkuu wa Mkoa wa Arusha. Tafsiri ya kitendo kama hicho ina maana ya kuendeleza vurugu ambayo ilianza wakati wa kampeni kati ya aliyeshindwa katika harakati za ubunge na aliyeshinda ubunge. Kama ilivyokuwa kwa mwaka 2005 kati ya Mwakyembe na Mwakipesile, baada ya Mwakipesile kushindwa kwenye ubunge alikwenda Mbeya kama mkuu wa mkoa wakati mpinzani wake katika kinyang'anyiro cha ubunge akiwa mbunge katika mkoa huo huo. Matokeo yake uhasama wao wa kuwania ubunge uliendelea. Kitendo kama hicho kilikuwa cha makusudi hasa kwa yule aliyemteua.Jk unataka kuipeleka nchi wapi? nchi hii ni ya watanzania, usidhani ni ya CCM.
     
  2. n

    nyantella JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwani JK na IGP wakiwepo ars kuna tatizo gani? acha fikira finyu huyo jamaa yako kichapo alicho pata size yake! na bado!
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yeah, lazima uwe uzao wa mafisadi wewe!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we sio mzima!
     
  5. sbilingi

    sbilingi Senior Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utoto na ndurumba ndurumba za huyo bwana wako ndizo zilizomfanya agongwe, alijifanya ana nduvu ya kupambana na police, nasi tukampopoa. anataka umaarufu wa bure. kalikoroga mwenyewe baada ya kichapo anataka media zimsaidie. na akifanya tena tutavunja mguu wake wa kushoto. unacheza na police wewe?
     
  6. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Na nyie muda wenu unakaribia, tutawatafuta kokote mnapojificha na kuwakata miguu!!
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ubongo matope mchanganyiko na mavi huu
     
  8. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na inasemekana JK aliavalia ki-filedforce na akashiriki katika kutoa kichapo... au sio??
     
  9. G

    GBRO21 New Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MISTA UNAONGEA NN!?

    UR intelligence quotient MUST BE AROUND 10
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nahisi ulilaaniwa na Wazazi wako baada ya kuzaliwa tu.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo kwakweli tuuuswaa!
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa siku yako ipo utakapopata kichapo cha kupanga ndipo utajua haki na batili
     
  13. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waambie wakubadilishe nepi
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Keep your mouth shut you junior member .You are puppet at best
     
Loading...