Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: na idara hii ya Rostam uliikumbuka?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 5, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,716
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Source: UWAZI
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Utashangaa watapita kwa kishindo majimboni kwao
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    :hand:hawa wanaelewana na mawaziri hivyo hamna haja wao kuongea watapelekewa maendeleo
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    labda wachapakazi kwa njia yetu Ileeeee aaah mi sipendi kuita watu mafisadi bwana siyo jina zuri
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    1. Huyu wa kushoto ni Waziri hivo hawezi kuongeaongea
    2. Huyu wakati alisusa kuongea baada ya kutimuliwa kazi
    3. Huyu wa kulia yupoyupo tu....anaangalia maslahi yake binafsi zaidi....haoni umuhimu wa kutetea shida za wapiga kura wake kwa kuwa akitaka kufanya hivyo anamwamrisha mkuu wa nchi tu....
     
Loading...