Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Fathers DAY

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jun 19, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Jamani huyu mzee siku ya happy fathers day si anatakiwa awe na wanawe?
    anngetembelea hata kituo cha yatima na kupiga nao stori moja mbili tatu na kuonyesha upendo kwa wanawe
    Udom sio watoto wetu wale?
    hivi sisi ni wababa wa aina gani jamani?
    huyu mzee kweli tumeingia chaka kumpa nchi inawezekana alishaomba viza nchi nyingi akatoswa sasa hivi analipiza kisasi
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh mpaka uitwe baba kuna vigezo vingi tuu wengine ni wababa kisa wamemwaga sha hawa!!!
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    yani kijamaa ova kimelogewa kusafiri nje ya nchi!au anakomoa kwa watu kumsema,..au anaendeleza safari sababu akipunguza ataonekana amegive in kwa malalamiko ya wananchi..anakera,.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    MR bwana , yaani ukishaniona mm t unadhani tupo kwenye jukwaa letu nini? hahah
    hili ni jukwaa la siasa bibie
    sema hakijaharibika kitu coz sio tusi
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi anajifunza nini kwenye hizi safari zake, anatembelea kila nchi kuanzia zenye uchumi mkubwa, wa kati na wa chini, lakini inaonekana hazimsaidii kwani nchi inazidi kudorora kiuchumi, kimaadili na kila kitu.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu asante kwa tangazo. Ngoja niku fedexskie maua hapo Kings C. Nafikiri ni bora kujipongeza wenyewe. JK is JK.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Lady umejisahau upo jukwaa gani, jukwaa wanakojiachia hivyo wanachama wake huhakikiwa na kukubali masharti, hapa wengine unavyojiachia nguo fupi hivi tunaweza jisikia kichefuchefu, bora tutumie polite language.
     
Loading...