Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na EMANUEL LUHAHULA wana mgodi wa dhahabu ndani ya hifadhi ya KIGOSI wilayani BUKOMBE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NG'OMBE, Mar 26, 2011.

  1. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu watanzania naomba mjue viongozi wetu walivyo wezi, jk na aliyekuwa mbunge wa bukombe (2005-2010) wanamiliki mgodi wa dhahabu ndani ya hifadhi ya Taifa ya KIGOSI kinyume na utaratibu. Hakuna kiongozi wa wilaya wala mkoa aliyekemea swala hilo, hata waziri wa maliasili na utalii anayetamba kusafisha wizara hiyo yuko kimya katika suala hilo.Wananchi wa kawaida wakikata kuni tu tatizo, naomba viongozi wa serikari, siasa, kidini, wanajf na wananchi wote tulisemee suala hili ili waondoke katika hifadhi hii kwa amani kabla nguvu ya umma haijawatoa kwa aibu.
     
  2. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    proof plz!!
     
  3. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toa ufafanuzi wa kutosha wenye ushahidi, hata hivyo mi sioni ajabu kulingana na watu uliowataja kama waliweza dowans na richmond hata hapo wanaweza but we need the fact of your info...
     
  4. M

    Mkono wa Tembo Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is a seroius allegation, proof pls. baada ya kupata uhakika, tuiweke hadharani
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    huo mgodi unajina; na unajuaje kuwa JK na huyo mbunge ni wabia?
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Toba Wa-Tanzania tunavyochunwa kushoto kulia kama shamba la bibi kweli!!!!

    Yaani, Alhaj Jakaya Mrisho Kikwete naye ndani ya wizi wa rasilmali za taifa; safari hii bila kujali kujificha zaidi nyuma ya mafisadi sugu akina Rostam Aziz na Edward Lowassa??????????

    Eeehh, habari zaidi ....????
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Ng'ombe hebu ni Pm namba tufuatilie kwa umakini. Nitakuwa Kahama j4 toka Mwanza kutafuta ushahidi. Hakuna kulala
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    naomba nikusahihishe kidogo mkuu,,, kikwete huo u-ALHAJI aliupata lini?? Hajawai kwenda hija hata siku moja, huwa anatoa misaada mingi sana ya waislam wenzake wakitaka kwenda hija, lakini yeye hajawai kukanyaga huko,,, anaweza asirudi kwa madhambi aliyonayo ya kuwaibia wananchi,,ile ni sehemu tukufu, sio sehemu ya kwenda kiholela
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duh!! Mzee sina mbavu ...!!!!!

    Au amewahi hata kuwaza tu kwenda huko ndio maana kila mara 'kama vile' mara kule Jangani, siku nyingine usikie Mwanza na wasaidizi wake kutufahamisha kwamba kwa pale Magogoni ndio usiombe eeehhh????
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Mwalimu alituhasa tuwe makini na vijana hawa wawili..JK,EL...
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi kampeni za 2015 na JK yumo?
     
  12. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    ndo maana yake kaka,,,,,hawezi kwenda...hata iweje,,,
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hakuna mzalendo kama jk. Hakuwahi somesha mwanae nje ya nchi
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunzungumzia wizi wa rasilmali za taifa hapa na kama hicho ndicho kilele cha uzalendo kwake basi tujulishane shehe.

     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngo'mbe ina maana huu mgodi umeanza kumilikiwa na Jk juzi?swali langu ni kuwa kwanini shutuma hizi zinakuja leo?inawezekana ulikuwa unakusanya data na sasa umekamilisha kazi, ziweke jamvini.
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Kwa mimi wala sishangai,kwani huo udokta wake kausomea wapi???
     
  17. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sema lingine mazee lakini hatuwezi kupima uzalendo wa kiongozi,kisa hasomeshi watoto zake nje.Watoto wanaweza soma ndani lakini wakapewa privileges,ambazo mtoto wa mkulima hawezi akazipata
     
  18. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huu si mgodi rasmi, ni machimbo ya wachimbaji wa kawaida, ni kweli upo ndani ya hifadhi na ninavyojua askari wa maliasili wamekuwa wakichimba na kujinufaisha wao, ulianza toka 1985 sema umejulikana zaidi miaka ya 1997 kaam sikosei na watu wamekuwa wakikamatwa sana na askari wa maliasili na wengine wamekuwa wakichimba kwa kuwalipa hela askari hao. Ila kama hivi karibuni JK amejimilikisha ni vyema ukaweka DATA mzee.
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ng'ombe yupo jamani? au bado anaangaika ku-upload data! lete hata jina la kampuni ili tuongeze mashambulizi.
     
  20. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safari hii yote yaliofichama uvunguni yote yatawekwa mezani mchana kweupe; habari zaidi mbona tutazichimba tu hapa!!
     
Loading...