Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Dk.slaa nani zaidi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msenshe, Dec 25, 2010.

  1. M

    Msenshe Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk alitunyima fursa muhimu wakati wa uchaguzi kuweza kumpima yeye kama kiongozi wa nchi na mtu aitwaye Dk. Slaa kwa kukimbia mdahalo. Dk.slaa anaaminika kwa wasomi wengi kuwa na uwezo mkubwa kuliko JK.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii mbona imejadiliwa sana hapa!
     
  3. c

    collezione JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    huwezi kumlinganisha dr Slaa na huyo kibonde. kwanza kwa uwezo wa kufikiria Dr. Slaa yuko juu sana
     
  4. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naona Kikwete nizaidi na huwezi kumfananisha hata kidogo na dr. slaa kwa kuasisi udini........
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kila mmoja yuko zaidi kwa namna yake. JK kwa kuasisi udini, kuruhusu ufisadi na kufisadi, kutalii duniani (vasco da gama), mtalaam wa ufitni (dr slaa na dr salim) na uchakachuaji (uchaguzi 2010), hajui kwa nini tu maskini, mwenye degree fake nyingi.<br />
    Dr slaa ni zaidi kwa uzalendo, kupambana na ufisadi, si mfitini, mkweli na mchapakazi, anayeumia wananchi wakiwa maskini
     
  6. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia mkwere yupo juu kwa Totos
     
  7. M

    Msenshe Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu katavi kujadiliwa sana hii mada sio tatizo,kila siku ktk medani za siasa yanatokea matukio yanayotulazimu kuwaweka watu hawa kwenye mizani. Hatuwezi kuwapima kwa historia pekee.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kila mwanamume lijali lazima hili alifanye,thats why hata slaa ilibidi aoe tena baada ya kumiss mambo kwa mda mlefu,hata mfalme mswati anazaidi ya wake sijui kama wajuwa hilo

    kwa kuwa jk ndio rais basi jk ni zaidi

    ila kwa kuchanganuwa mambo namkubali slaa

    mapinduziiii daimaaaaaa
     
  9. M

    Msenshe Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali mswati kila akioa anatangaza. Hawa wetu kimyakimya. Urais wa JK unakosa uhalali wa kimantiki.
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Zaidi kwa lipi mkuu coz wamezidiana kwa mengi!
     
  11. M

    Msenshe Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawapima ktk uongozi wala si kingine,pamoja na uwezo wao wa kusimamia hoja.
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa (PhD) = 1,000,000 x Dr. Kikwete (heshima)
     
  13. cumshot

    cumshot Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwezo wa jk ni mdogo you cant compare him with slaa(Phd)
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Hivi ana heshima gani huyu? mmhh labda PhD za usanii
     
  15. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wakuu,kuna tofauti kubwa,kama tamthilia prison break. Dr slaa ni michael scolified (genious mpanga mipango sahihi ya kujenga na kunusuru wenzie)wakati mkwere ni sawa T bag(shenzi,pumbavu, muuaji,fasiki na mharibifu wa mambo mazuri) kwa wafuatiliaji wa tamthilia hii nadhani mmenisoma
     
  16. A

    Aikaotana JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu! wote wana Phd za kupewa Padr Slaa= kapewa na kanisa(sheria za kanisa(canon law )ambayo hakusomea kwani hakuwa na pre qualification hivyo kapewa) JK Phd za heshima, -bora huyu maana ana bachelor ya uchumi
    Uongozi Jk yupo mbali saana maana huyu Padr anafaa kufanya kazi kama takukuru vile, nafikiri angem replace Hosea
     
  17. M

    Msenshe Member

    #17
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aikaotana naona una matatizo ya kufikiria. Dk.slaa ana digrii ya phylosophy ambayo inamruhusu kusoma masters ya sheria. Canon laws ni ngumu kuliko hata unazozidhani ww,mbona tuna majaji waliospecialize ktk water laws!! Mkwere hajawahi kupractize uchumi alizama ktk siasa tena chafu.
     
  18. D

    DENYO JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jk fisadi slaa siyo fisadi, jk dictator slaa mzalendo, jk kilaza slaa makini, jk msanii slaa mstaarabu, jk misifa slaa results oriented, jk mdini slaa mugwana, jk kabaila na bepari slaa mjamaa wa kati, jk hataki katiba mpya slaa anataka katiba mpya, slaa anataka elimu na afya bure jk hataki elimu na afya bure, slaa hataki nyumba za tembe na mbavu za mbwa jk anafagilia nyumba za tembe na mbavu za mbwa, slaa anataka baraza dogo la mawaziri na kufuta wakuu wa wilaya jk anataka serikali kubwa mawaziri 50 na zaidi, slaa mkweli jk muungo alidanganya maisha bora kwa kila mtanzania, slaa ana phd ya ukweli na kusomea jk ana phd ya upendeleo na kununua
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na Bachelors yake iko wapi? na Masters jee?

    PhD ya kanoni? duhh, nayo unaihesabu wakati hiyo kanoni inamkataza kuacha, naye kaacha? wakati hiyo kanoni inamkataza kuzini na mke wa mtu, naye unajuwa anafanya nini? huoni haya wewe?
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kuendelea na hoja ya tofauti ya Dr. Slaa (PhD) na Dr. jk (heshima), naomba kwanza ninukuu sehemu ya mahojiano yake na mwandishi mmoja wa habari mwanzoni kabisa wa uongozi wa jk, kama ifuatavyo:

    ''Mwandishi: Mhe. Rais unadhani kwa nini nchi yako ni maskini wakati ina rasilimali nyingi zinazoweza kuwaletea wananchi maendeleo?

    Jk: Aksante kwa swali zuri. Kwa kweli hata mimi sielewi kwa nini nchi yetu ni maskini. Nami nashangaa sana.''

    Sijui kama kuna rais yeyote duniani anayeweza kudiriki kujibu hivyo. Lakini kwa mkwere, bila ajizi tena kwa tabasamu zuri kama kawaida yake ndivyo alivyojibu. Huyo ndiye rais ambaye wapambe wake wanalazimisha tumwite Dr. Bahati nzuri hata wapambe wake wanafahamu usanii wanaofanya ndiyo maana waligoma katakata kupambanisha kwa njia ya mahojiano kwenye vyombo vya habari tena 'live' kati ya Dr. wa PhD na Dr. wa Heshima tena heshima yenyewe alipewa chuo cha uarabuni.
     
Loading...