Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na baraza jipya la mawaziri

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Peter Kings, Nov 7, 2010.

  1. P

    Peter Kings Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama JK angeniomba nimchagulie mawaziri kumi ningechagua wafuatao.

    Waziri mkuu - Mark Mwandosya
    Fedha - Mustapha Nkulo
    Nje - Bernard Membe
    Ndani - January Makamba
    Madini - John Magufuli
    Utalii - Mizengo Pinda
    Sheria - Haryson Mwakyembe
    Viwanda - Anna Kilango
    Nyumba/Makazi - Tibaijuka
    Mifugo - Dr Titus Mlengea
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    bisha hodi wewe kwanza
     
  3. T

    Tofty JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Join Date: Sat Nov 2010 Posts 1 Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts Rep Power 0
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jakaya alishatuambia kuwa kwenye baraza lake la mawaziri wale wazee wa umri wake wasiwe na matumaini!! Sasa kwavile mnahulka ya kusahau basi hayo mliishayasahau. Hiyo list ya Peter Kings ni ndoto za alinacha ; huyo unayedhani atapata uwaziri mkuu hata uwaziri hapati safari hii!!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,495
    Trophy Points: 280
    Eheee, waziri wa vurugu na majungu atakua nani??
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kwanza karibu sana jamvini!
     
  7. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Mark Mwandosya hawezi kuwa Waziri Mkuu. Sijui wewe ni mshauri wa namna gani? Ndugu Mwandosya ndiye aliyekuwa Waziri wa Mawasiliano ile ajali spectacular ya treni ilipotokea Msalala,Dodoma.
    Kikwete angeniombia mimi nimshauri kuchagua baraza la mawaziri,sijui kama ningeweza,kwani siwafahamu kabisa hawa wabunge. Pale katika orodha ya wabunge namfahamu Mussa Azan Zungu tu,kwa vile alikuwa school mate Tambaza.
    Lakini nimeuliza kwa watu tofauti,kuhusu nani anafaa achaguliwe kuwa Waziri,yaani katika kuleta sura mpya katika Cabinet. Hakuna sababu sana ya kuwataja wabunge mashuhuri maka Anna Tibaijuka au Anne Malecela. Hao kazi yao inajulikana na Watanzania. Hao watu wengi wanategemea kuwaona katika Cabinet ijayo. Kama tunaoongelea kuhusu star search,talent hunting,talent spotting. Ukiwauliza watu wanaowafahamu baadhi ya wabunge wakushauri,wanakushauri kwa kutokana na kama wao ni marafiki na Mbunge,kwa hiyo hiyo inakuwa siyo njia scientific ya kumpata Waziri. Ina maana kwamba lazima upate ushauri kutoka kwa watu wengi.
    Lakini nimeuliza kidogo kupata majina ya nani ambaye anaweza kuwa Waziri,na haya ndiyo majina niliyoyapata,
    Telele wa Ngorongoro,Jenista Mhagama,Donald Max wa Geita Mjini,Mathayo Daudi wa Same Magharibi,Nyalandu wa Singida Kaskazini.
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngoja tusubiri
     
  9. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Ganesh,
    upo usingizini?
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mwambie karibu,si kufika unaropoka,wote tulianza kwa kusikiliza waanzilishi,tukachangia mada wala si kuropoka.
     
Loading...