Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na ahadi ya kujenga ukumbi mkubwa wa CCM Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, May 7, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uliitoa mwaka jana pale ulipochagulia kwa mara ya 2 kuwa mgombea urais kuwa ikibidi 2012 mkutano mfanyie humo pale makao makuu mpaachie ccm mkoa mh mbona kimya?
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni list ya ahadi zote alitu ahidi watanzania wakati wa uchaguzi ina ahadi kama sio mia tuanze kuweka tiki. Mkuu pia uko ktk congress maana ahadi hiyo ssiijui wala hainihusu tetetete; mwenzio keshapata
     
Loading...