Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK mzee wa kukwea pipa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mndeme, Mar 9, 2011.

  1. m

    mndeme JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa hatulii pale magogoni kabisa, inaelekea hakuna cha kufanya.........coz ndani ya mwez mmoja anakwea pipa mara kibao. Sikuona umuhimu wa yeye kwenda na ngeleja paris wakat waziri wake huyo angetosha kuudhuria ule mkutano.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    akili(za ngeleja)+akili(za JK) = -1 + 1
     
  3. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ngeleja ndio kamsindikiza JK kwenda Paris (anakimbia joto la DOWANS) ......JK mwenzake alikuwa ameenda kuomba Bilioni 6.5 na kazipata zimepelekwa BOT na wafaransa.
     
  4. Double X

    Double X Senior Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena kwenye saa 3 asub katupita na msafara wake pale taa za kamata anaelekea airport sijui anaenda kukamata pipa kwenda nchi gani ama anaenda kwa babu loliondo...!!
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    President anafaa sana kuhodhi uwaziri wa utali...kitengo cha mali asili kiondolewe maana atavurunda!
     
Loading...