Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK mwaka huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Darwin, Aug 1, 2011.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ina maana wanaoenda kumsikiliza wengi wao ni waandishi wa habari tu? Rais.jpg
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    He has no value any more!he has lost his credebility as a president
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamaa muda utafika atahutubia viti na miti tuu.
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, makubwa!
     
  5. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka ni kweli basi amefikia hatua mbaya zaidi
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na bado lakini mie naona anajitesa kwa nini asiweke sifa njema ya kujitoa kwenye madaraka yalomshinda?
     
  7. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wamekosa hata wanafunzi wa shule za msingi? Ana hali mbaya lakini si alisema urais wake ni wa familia? Inamaana hata Rz1 naye kamkimbia?
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni hirizi ya ulinzi basi itakua imechuja na kwa bahati mbaya ndio hivo yule mtaalam mrekebishaji na 'Mlinzi wa Amani' wa rais, marehemu Sheikh Yahaya, ndio huyo kawa muoga na kutangulia mbele ya haki kabla ya wakati.
     
Loading...