Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Muogope Mungu. Umetenda Mabaya Mengi Kuliko Mema.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 18, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wiki mbili zinakutosha JK. Bwaga manyanga. Achana na urais

    Acha unafiki. Kazi ulishashindwa. Watanzania hawakutaki.

    Hao wapambe wachache wanaopewa shuka, fulana, kofia na usafiri wa bure wanawakilisha sehemu ndogo sana ya Watanzania.

    Watanzania wengi wamekuchoka JK. Ulichoahidi mwaka 2005 hakuna hata kimoja umefanya.

    Seriali yako imejaa kashfa za ufisadi, LAKINI kwa makusudi kabisa, pengine kwa kuwaona Watanzania mazumbukuku, hujawahi kuzungumzia namna utapambana na ufisadi ukichaguliwa tena.

    JK unataka Urais wa nini?

    JK wewe siyo Mungu(of course hata mimi siyo Mungu). Lakini, I warn you. Watanzania hawakutaki. Kama utang'ang'ania kuiongoza jamii ya watu ambao hawakutaki, HAKIKA HAUTADUMU. UTAAIBIKA!!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Alivo mbishi huyu unadhani atakusikiliza
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I salute you comrade

    Pili uwe unakumbuka kutoa thanks maana umepata Thanks nyingi lakini hujatoa hata moja

    Tatu na mwisho Nakupongeza kwa kazi nzuri uliyofanya kwa hizi wiki mbili. Nafikiri umemfunika malaria sugu

    Asalam Alekum (Peace be Upon You)



     
Loading...