Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, Mukama watua Dodoma, utata mtupu mawaziri 8

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Apr 21, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Japo nimeiweka kama tetesi lakini muda wowote atakuwa kaingia Dodoma na tutarajie lolote. Safari hii hakuna cha "Wazee wa Dar".

    Nitakuja na updates baadae kidogo

    Updates:
    More updates baadae.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata Dodoma ana wazee wake pia! Huyo bwana hatari!
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    aksante ngoja nikae mkao wa kula.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK ni nyoka wa ngomani,hang'ati. Go to hell...
     
  5. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aje tu!
     
  6. dkims

    dkims Senior Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaja na picha za Brasil?? ukweli.. Da ila jamaa anafaidi
     
  7. H

    HHH Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys huyu jamaa amalise mnuda wake haondoke maaana imekuwa too much.we kaa tayari tujuze
     
  8. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nashangaa watu wanamsifia nini huyu mtu. Yeye ndiye kawachagua hao watu, yeye ndiye serikali yake imeonyesha udhaifu wa ajabu. Cha ajabu mambo yanapokuwa mabaya, anajifanya yeye kama outsider! JK is not going to be the solution to our problems, because he "himself" is part and parcel of the major problem.
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hawajampa tenga la nyanya? alionekana akikagua mashamba ya nyanya .... duh!
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hata ungekuwa wewe ndio JK ungesifiwa hivyohivyo. Aliyeishika ngoma kubwa ndiye mwenye sifa zaidi ngomani. Kule kwetu ukwereni ndivyo tunavyoamini.
     
  11. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana issue huyo
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,945
    Trophy Points: 280
    00% Imani yangu..... naekekea -2% hadi j3.....
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Umenikumbusha joka la kibisa!
     
  14. k

    kijembe Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Lkn huyu m,k,were cjui vp?au malezi ya utotoni kwa mjomba?
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280

    Anaenda Dom kufanya nini? Alikuwa wapi miaka yote kuushughulikia utendaji mbovu wa Baraza lake la Mawaziri? Kazi imemshinda maana ameshindwa kwa miaka chungu nzima kuwawajibisha Mawaziri wake hadi Wabunge wa Magamba walipoona umuhimu wa kufanya hivyo....Arudi Ikulu tu kufunga virago vyake kisha kulitangazia Taifa kwamba kazi ya kuongoza nchi imemshinda hivyo anaachia ngazi ili kupisha Serikali ya muda.
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Munaharibu kwa kuacha mada. Tutarajie nini? Je, atabadili baraza ama atalivunja? Kuvunja ni hatari kwake maana PM atakayemchagua atahitaji kura za wabunge, na upepo si mzuri ndani ya Bunge, akikosa ni hatari.
     
  17. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Matokeo ya Failures zote sasa hivi ni yeye KIKWETE,Alafu nashangaaa kwa nini asingepigiwa yeye kura ya kutokuwa na Imani.Ila kwa kufunika matatizo anaweza.Hili nalo litapita
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Duh! Pole sana mkuu! Kumbe na wewe ni mnanihii!?
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    am not expecting anything labda siasa tu, he tends to pour cold anywhere he goes!!!
     
  20. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mkuu BAK,

    Nnji hii tatizo ni KIKWETE.Jiulize tu amebadili baraza la mawaziri mara ngapi? Ina maana mara zote hizo anawapata watu Ma bogus?
     
Loading...