Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Monduli!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Jan 22, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    JK amewasili Arusha leo na kuelekea Monduli kutoa kamisheni kwa maafisa wa Jeshi.

    Mara baada ya kushuka kwenye ndege aliwauliza waliojipanga kumpokea..."Vipi, FUJO ZIMEISHA?...MBONA MADIWANI WETU NI WENGI KULIKO WAO, WANATAKA NINI HAWA?"...ameuliza kwa masikitiko!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Source please?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Fujo zitaishaje wakati kuna watu wamekufa.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anawajoki au? Ina maana Mwema hampelekei taarifa kma fujo zimeisha au vipi? But this proves that he has nothing tangible to say to Arusha people
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Alisema kama joke lakini ukimwangalia sura anasomeka vema...yuko kwenye stress sana.
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Red Color ndo jibu hakupaswa kuulizwa coz anajua A-z!
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama jambo hili linapaswa kuwa joke, especially from the Head of the State provided kuwa hajasema lolote la maana kuhusiana na sakat hili tangu limeanza. Shame on him
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa hiyo kama hazijaisha alitaka na yeye akajoin au?shame on him na ndo maana anajistukiastukia ka mgonjwa wa tumbo la kuhara.
     
  9. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Alikuwa na huyu bosi wake hapo kwenye avatar?mtujuze wakuu.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Haha haaa...!..Bosi wake huyo atampeleka Monduli kweli?...Huyo popote alipo anaelekeza nini kifanywe!
    Awe Bombay AU Kuwait, wanambip anawaagiza cha kufanya na nchi hii!...huh!
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Source :A S-fire1:
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Live coverage...!
    Na mwandishi wetu @PakaJimmy!
     
  13. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelikweli!!!!!!
     
  14. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo safi, 'live coverage'
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana nilimtazama kwenye tv alipokuwa analalamika kwamba kuna watu hawaoni serikali imefanya nini tangu uhuru. Usoni kwake ilikuwa wazi tayari ameshapata ujumbe. Ni kama ameshakubali, yaani anasubiri tu wananchi wamtunisie
     
  16. c

    chetuntu R I P

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwii! Dah kuhara halaf choo kiko mbali na ni usiku kuna mgao wa umeme.
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Madiwani wao ni wengi lakini hawakuwa na wingi wa kutosha kumpa ushindi meya kwa kufuata utaratibu wa kisheria na kikanuni.
    Kama madiwani wao ni wengi ilikuwaje wakampa "transfer" mary kitanda kwenda kuongeza nguvu.

    BTW; PJ naomba kuuliza, wakati wa mapokezi yake hapo arusha, huyu mary kitanda alikuwepo?
     
  18. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo pekundu, naomba usiniharibie siku yangu asavari.

     
  19. Taluma

    Taluma Senior Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PJ,

    Sidhani kama alikuwa anasikitika kwa maana ya kuonyesha kukerwa na yaliyotokea huko, ujumbe ninao upata mimi hapo ni KEJELI kwa CDM! Kejeli kwa waliojeruhiwa na waliokufa na kufiwa....! shame on him!
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Safari yangu yote kwenda kupata coverage ya jambo hili ilikuwa ni pamoja na ku'chance kumwona mama huyu, lakini kwa hakika hakuwepo...Nilikuwa na kijikamera changu standby, ili angalau ningekuwa mtu wa kwanza kubandika picha yake hadharani, lakini nimegonga mwamba!...Nimekutana na sura za kawaida za akina Andengenye na Isidori Shirima!...huh!
     
Loading...