Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK mkali wa "Kunyunyusa" NGOMA

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 21, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    RAIS
    Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akipiga ngoma muda mfupi baada ya kuwasili katika hoteli ya Kilimanjaro Kempinski kuhudhuria kikao cha Wakuu wa nchi za Jumuiya ya Afrika Mashariki kilichomalizika jana jijini Dar es Salaam.Pembeni ya Rais ni wasanii wa kikundi cha ngoma kutoka Burundi
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndo kazi anayoiweza kwa ufasaha na ndio kipaji kilichomuingiza hata jeshini miaka hiyo..mwacha appractize bana....anajua mapka kupiga vigoma vya daku huyo muone hivo hivo
     
  3. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mwache mzalendo bana.....sasa mlitaka acheze hiphop?
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Doctor ?
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Yes, Dr. Dr. Dr. Dr. JK.................Ila anapendezea sana hapo kuliko kule mjengo mweupe


    Angetupaisha sana kimataifa kwenye muziki wa asili kama angejikita na kujiendeleza kwenye fani hii ambayo ana kipaji nayo kikubwa sana
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hana lolote kamwona kigoli pembeni ukifuatilia watakuwa wamekula dinner kwa mwin...kulu
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    amefit kwenye fani hiyo.....nadhani akistaafu ameshapata cha kufanya
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    JK bwana mambo mengi
     
  9. l

    lapc Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DR misifa
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa ngoma na suti wapi na wapi, au ubishoo ndio umezidi? haoni wenzake wamevaa Lubega, huyu jamaa anapenda kutusanifu sana Watanzania.
     
  11. gwambala

    gwambala Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ndo daktari bwaaaana aka fundi
     
  12. L

    LINO New Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Africa mbona tuna matatizo mengi sana!!!!!!!
    inakuwaje Rais wa nchi maskini kama Tanzania anakwenda kupiga ngomaa!!!!
    ivi mlishawai kuona Raisi wa nchi zilizoendelea anawekwa picha za kupiga ngomaaa!!!!
    jamani jamani toka Bongo fleva (sijui mradi wa malaria nasikia eti Sugu walimzulumu!!!)
    mpaka Ngoma kweli ****** zake sifaa
    sijawahi kuona sijawahi kuona inanihuzunisha
     
  13. B

    Blessing JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baaalaaaa kabisa kweli ndio fani yake ---- Anapiga NGOMA na mwenyewe ana NGOMA tueleweze ??? Hulalala Dr wa NGOMA jamani anatutia aibu
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wakwere ngoma ndio jadi yao; hujawahi kumsikia Jakaya akiimba huku akipiga makofi utamsahau!!
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Nitaanzisha bendi, drums ****** atahusika! Mnaonaje wadau?
     
  16. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acheni kumnanga mkulu kisha timiza ndoto yake ya kuwa PRESIDA angalia ya kwako imetimia?kama bado jitahidi ukumbukwe ukiiacha dunia hii.DUNIA NI UWANJA WA FUJO
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Unashangaa hii.........mbona huendaga jamaica kubembea na mke wake na watoto wake?......kikwete anajua mambo mengi sana yasiyo na maendeleao kwa watz
     
Loading...