Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK mjini Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nduka Original, Jan 20, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkulu karibu arusha siku ya juma tatu kwenye mazishi ya jeremiah sumari. Kama uko busy unaweza potezea kwani ni juzi tu umetoka kumzika regia mtema.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK kayataka mwenyewe kuhudhuria kila msiba ili kuwaziba wapinzani wasiitumie misiba vibaya kisiasa!!!!!

    Kutokana na hilo hana budi sasa kuhudhuria mazishi ya Sumari atake asitake maana ataoneka kwa Regia alihudhuria iwaje asihudhure huu wa Sumari tena ukizingatia ni kutoka chama chake.

    Nasikia kipindi ulipokuja kufunga mafunzo TMA ulishukia Arusha Airport badala ya KIA kwa sababu za kiusalama sasa sijui na safari hii utashukia wapi maana nasikia machalii wa Ar Chuga hawakumaind kabisa.

    Changamoto ninayokupa anza kufikiria jinsi utavyolichakachua jimbo la Arumeru huku ukijua vita inaweza kuanzia huko.

    Unakaribishwa Arusha na wenyeji wa mji huo mkuu wa Kaya.
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anaheshimu sana misiba, umesahau?
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK anampenda mtu aliyekufa kuliko aliye hai!
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Itifaki izingatiwe kama nafasi na usalama utakuwepo maana watu wa Arusha wanapenda maandamano.
     
  6. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hana ujanja kama alikuwa anakwepa A town kwa tukio hili atafika tu. Ngoja tuone taingia kwa gia nmba ngapi
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona alipokwenda Ifakala kumzika yule wa kwenu hukusema hayo? au kwa sababu sumari niwa CCM? Nilitegemea Ifakala mungeandamana kupinga JK kuhudhuria mazishi kwani sera yenu hamtaki Rais kuonekana kwenye misiba lakini kwa kuwa ulikuwa ni msiba wenu hamkusema anapenda waliokufa kuliko walio hai
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama unathibitisha kwamba Arusha hakuna usalama basi JK hana sababu za kuja mazishi ya Sumari
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Aje asije huyu kiongozi ni sawa na kimvuli ktk serikali yake legelege mwanzo mwisho!
    Taifa limepata hasara sana kwa viongozi kama hawa!

    Hv zile siku 100 ya warning yake haijafika?
    Kikosi hiki 2858 kiko wapi?
     
  10. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ifakara alikwenda kumzika mbunge, huko Arumeru kwani aliapishwa kuwa mbunge?
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Wilaya mpya ya Meru, lilipo jimbo la Arumeru mashariki ipo nje kidogo ya jiji la Arusha. Jk anaweza kwenda ingawa nako cdm wana'dorminate'. Tatizo kubwa kwa Jk ni "kukatiza" jiji la Arusha. Lakini anaweza kufika Meru na kurudi bila kufika jijini Arusha kama atatumia uwanja wa KIA. Kwahiyo tusishangae kusikia au kuona amekwenda kwenye Mazishi ya Sumari ila tu tuendelee kujiuliza ni lini 'atakatiza' jijini Arusha.
     
  12. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inamaana hii ndo kazi amebakiza? pamoja na kuweka mawe ya msingi na kufungua maofisi
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,892
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    At least he has got something he can be proud of... Ceremonies!
     
  14. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siasa mpaka kwenye MISIBA...
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    acha utani wa ukweli kweli
    barabara,madaraja,shule,majengo ya ofisi na hoteli...........................
    sijui kazi ya Bilal itakuwa ipi??? au kuna 10%????
     
  16. B

    Baba Dorcas Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk Karibu kwetu!
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna maandamano ya wanafunzi wa Ilboru huko wanadai Mkuu wa shule amechakachua pesa mpaka maafali amesitisha kisa hakuna fedha?

    Nimeisoma hiyo toka mtandano wa wana Ilboru.

    Enzi za Bino hakukuwa na upuuzi kama huo.

    Kazi ipo



     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Bilal kazi yake ni kupokea wagen wa Mkulu pale magogoni!hana kazi nyingine maana Mkulu anafanya zote.
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,780
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama atakuja basi anakazi kubwa sana ya kupambana na wanafunzi wa pale Makumira! Nahisi atashukia KIA halafu atachukua Helicopta mpaka kwenye msiba halafu atarudi kama alivyokuja! Akisikia habari za Arusha mjini huwa hapati usingizi.
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he jk ana kazi kubwa.....hao mawaziri nao stupid
     
Loading...