Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK mgeni rasmi uzinduzi wa barabara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Sep 18, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [h=2][/h] Jumanne, Septemba 18, 2012 05:41 Na Oliver Oswald, Dar es Salaam

    RAIS Jakaya Kikwete, anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika uzinduzi wa miradi ya ujenzi wa barabara na madaraja, unaoendelea katika baadhi ya maeneo nchini.

    Akitoa taarifa hiyo jijini Dar es Salaam jana, Katibu Mkuu, Wizara ya Ujenzi, Balozi Herbert Mrango, alisema uzinduzi huo utahusisha miradi mitatu ambayo ni ya ujenzi wa madaraja, barabara kwa ajili ya mabasi yaendayo kasi pamoja na barabara za kawaida, ikiwamo Barabara ya Makofia-Msata.

    Alisema kwa sasa Serikali ya awamu ya nne inaendelea na utekelezaji wa miradi mbalimbali ya maendeleo, ikiwa ni pamoja na ujenzi wa barabara na madaraja katika mikoa yote.

    Balozi Mrango alisema kuna barabara zenye urefu wa kilomita 11,154, ambazo zipo katika hatua mbalimbali za ujenzi.

    Kwa mujibu wa Balozi Mrango, Rais Kikwete, ataanza na uzinduzi wa ujenzi wa Barabara ya Makofia-Msata, iliyopo Bagamoyo, yenye urefu wa kilomita 64 na kwamba uzinduzi huo utafanyika katika Kijiji cha Kiwangwa kesho.

    “Kesho (leo), Rais atazindua ujenzi wa barabara ya mabasi yaendayo kasi katika Viwanja vya Jangwani, Dar es Salaam ambao mkandarasi wa mradi huu ni Strabag International.

    “Mradi huu unahusisha Barabara za Kimara kuelekea Kivukoni, Magomeni kuelekea Morocco na Fire hadi Kariakoo.

    “Septemba kesho kutwa (kesho), atazindua ujenzi wa Daraja la Kigamboni ambapo sherehe zitafanyika Kurasini,” alisema Balozi Mrango.

    Alisema pia kwamba, daraja hilo la Kigamboni linajengwa na Mkandarasi wa China Railway Constrution Company Limited, kwa kushirikiana na China Major Bridge Engineering Company Limited.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Naona JK anapambana kutimiza ahadi zake safi sana hizi ndio zitakuwa fimbo kuelekea uchaguzi mkuu.
     
  3. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    saaaaafi saaaaaaana JK maneno kidogo vitendo zaidi.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Si haba!
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa akiona hivyo roho inamuuma sana yeye anatamani kila siku JK akwame tu yeye apate singo ya kutokea.
     
  6. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    anachokifanya leo jk ni kama mtu mzima kutambaa ...miradi yote ni kwa hisani ya watu wa? na ni madeni kwa kwenda mbele deni la taifa linakuwa faster than ever......nakushauri angalia leo citzen tv saa moja jioni wataonesha jinsi kenya walivyo wanajenga mtambo mkubwa wa umeme wa makaa ya mawe sisi stiglers godge nihistory tangu imeanza kutalk

     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    naona kaamua kuchukua jukumu la bilali makamu wake..au ndege ya rais ni mbovu??
     
  8. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu issue ya Iran huko kwa wazungu hakuendeke kaka siku hizi anapinga Afrika na ndani
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ritz kumbe hujui kwa nini hatuwataki tena ccm si ahadi ni wizi mlioufanya miaka yote huko nyuma mliiba we eti leo unakisifu jk anatekeleza ahadi, wakati mafisadi wanakula bata tu na wezi wa kuku wanaozea segerea, mshachelewa baba m4c is larger than life itself
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Rais wa uzinduzi
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    na mimi ndio naona hivyo mkuu......
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Huko na kutapatapa mkuu kwa hiyo Chadema wakichukuwa nchi pesa watatoa mfukoni kwa Dr Slaa.
    [h=2]Tuesday, August 10, 2010[/h] [h=3]*JK AZINDUA MRADI WA MABASI YAENDAYO KASI DAR[/h]
    [​IMG] Rais Jakaya Mrisho Kikwete ,Mwakilishi mkazi wa Benki ya Dunia John Mc Intyre (watatu kulia),Waziri wa Miundombinu Dr.Shukuru Kawambwa (kushoto) na Waziri wa TAMISEMI Mhe.Selina Kombani (kulia) wakifunua kitambaa kuashiria kuzindua rasmi ujenzi wa Miundombinu ya mfumo wa mabasi yaendayo kasi jijini Dar es Salaam wakati wa sherehe za uzinduzi zilizofanyika Kivukoni jijini Dar es Salaam leo mchana.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    [​IMG]
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Akwame mara ngapi huyo dhaifu!
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ritz vipi utakuwepo manake nami nataka nihudhurie nisikie Waziri Magufuli akitoa data!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. m

    mwitu JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dhaifu
     
  18. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Navyomjua Magufuli atakuwa kanuna kweli(anatamani kupiga mbizi kuvuka kigamboni na kurudi) baada ya kuingiliwa kazi za Ufunguzi na Mwajiri wake.
     
  19. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Mpaka ikifika 2015 padre atakua ana rwnd tu hatatoka tena
     
  20. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo ulikuwa unashauri aachee kujenga hizo barabara na mafaraja kwa kuwa amechelewa!??? Watu wa chadema kila kitu lazima mpinge duh
     
Loading...