Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Mauritania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Feb 21, 2011.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kaenda kufanya nini tena huko?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ndege yetu imepona kumbe?....halafu mbona gwaride lake na la msaidizi wake havifanani?
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Vasco Da gama lazima aitembelee dunia yote!!
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaenda kwa Gabgo... Kwenye mazungumzo ya suluhu.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Per diems...
     
  7. C

    Campana JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utalii wa kisiasa. Who will pay for the travel costs? Sie?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Sisi....kwa vile tuliomba kuwa wapatanishi
     
  9. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mi naona ndege imepona, ndo maana safari hazipungui!
     
  10. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ninavyojua hii ziara imeandaliwa na AU, ninachouuliza kwani ndege ya rais wa tz nani anaigarmia, ni AU au serikali ya tz. Kama ni sisi basi utawala wa jk ni kiama kwa watanzania. Ukizingatia hiking of oil prices, we will soon cripple. Jana nilisoma kwenye gazeti moja hapa mjini likidai serikali imeishiwa hela hata za kuendeshea mambo muhimu ya wizara. Je JK anapata wapi hizi hela la kutanulia hivi wakati wananchi wanalalmika hivi?
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    alikuwa anafaa awe Waziri wa utalii...
     
  12. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I hope ameenda kununua UMEME
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wahenga walisema "charity begins at home" si angemaliza kwanza matatizo ya home ndio aanze ya wengine, anyway who am I to say anything
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    halitulii hili??
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mwacheni rais aende kusaidia walio tayari kusaidiwa jamani.
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kwani amemaliza kuhani misiba ya wahanga wa mabomu huko G'mboto...?
     
  17. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree this is per diems tricks!!
     
  18. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maraisi na viongozi wenzake, pindi inapotokea dharula hukatisha hata likizo zao lakini kwa kuwa jamaa ni mvumbuzi wa safari ameona ishu ya G'mboto haina maana (ukizingatia keshapiga picha za tabasamu lisilo na tafakauri na wahanga) hivyo kaona bora kwenda kujipumzikia huko nje
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kama ni kupumzika atakuwa kakosea nchi yenyewe hovyo kuliko TZ

    [​IMG]
     
Loading...