Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, Malecela na CCM mmemsikia Obama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sawasawa, Jul 19, 2009.

  1. s

    sawasawa New Member

    #1
    Jul 19, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokutajwa kwa Tanzania katika hotuba ya Oboma ni ujumbe mahsusi kwa JK ambaye hivi karibuni alikuwa Marekani ambapo alikuwa rais kwa kwanza wa Africa kukutana na Obama. Tunakumbuka alimzawadia mpira wa basket. Alikuwa na kumbukumbu ya JK lakini Tanzania hakuitaja kama mfano wa kuigwa katika demokrasia barani Afrika. Inaelekea Obama anaelewa vyema kuwa japokuwa Tanzania inafanya uchaguzi, kama alivyosema yeye mwenyewe kuna mambo ambayo yanaua demokrasia katika uchaguzi ikiwamo wizi wa kura, rushwa katika uchaguzi wa serikali na hata katika jumuia za chama cha CCM. Vilevile Polisi wanatumika kupiga wafuasi wa vyama vya upinzani na pia wafuasi wa CCM wanatumwa na chama chao kuwapiga wafuasi wa vyama vya upinzania na wanalindwa na polisi. Kuhusu wizi wa kura Malecela amekuwa ndiye kinara. Na kila anapoonekana ujue wizi wa kura unafuatia. Huyu Malecela aliwahi kutufunda sisi wanafunzi wa chuo kikuuu baada ya kupewa kadi za CCM kule Dodoma kuwa sasa tuhakikishe chama kinaendelea kutawala. Na ili kuendeleza utawala wa CCM lazima kutumia mbinu mbalimbali ikiwa ni pamoja na kuendesha propaganda, kuiba kura na hata kuua ikiwezekana. Hili hawezi kubisha. Kwa hiyo JK, Malecela pamoja na chama chao cha CCM ndio mnaoua demokrasia hapa Tanzania na ndio maana Rais Obama hakutaja Tanzania kama mfano wa kuigwa. Obama haangalia sura ya mtu na nadhani sasa safari za JK huko Marekani zitapungua sana, wewe unasemaje?
     
  2. M

    MC JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    OK, Asante kwa ujumbe mzuri,

    Ila JK kwa kujipendekeza sidhani kuwa ataacha kwenda huko....

    Pia, inaonekana ulishawahi kuwa karibu sana na Malechela kwa hiyo tueleze yote mliyoambiwa wakati mnapewa kadi kwa kuwa mambo uliyodokeza ni nyeti sana eg. 'kuua'

    Otherwise kama utatoa mambo nusu nusu tutakuhesabu kuwa bado Ka-UCCM hakajakuisha.
     
  3. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Huyu Malecela aliwahi kutufunda sisi wanafunzi wa chuo kikuuu baada ya kupewa kadi za CCM kule Dodoma kuwa sasa tuhakikishe chama kinaendelea kutawala. Na ili kuendeleza utawala wa CCM lazima kutumia mbinu mbalimbali ikiwa ni pamoja na kuendesha propaganda, kuiba kura na hata kuua ikiwezekana. Hili hawezi kubisha.
     
Loading...