Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, Lowasa na Rostam wakitawala Tz kwa miaka 5 ijayo itakuwaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by H6MohdH6, Nov 5, 2010.

  1. H

    H6MohdH6 Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK na washirika wake wakuu, Lowasa na Rostam, wakiendelea kutawala kwa miaka 5 ijayo wa-Tz tujiaandae kuona sehemu kubwa ya nchi yetu imeuzwa na sisi wenyewe tumeuzwa utumwani kwa Waarabu na Wahindi ili kushibisha tu matumbo yao na tamma yao ya fedha.Tumerudia zile zama za viongozi wetu kutuuza utumwani kwa bei ya shanga na kaniki walizopewa na wanunuzi wa watumwa ili wawape wake zao wavae, wapendeze.

    Inabidi wa-Tz tutumie akili yetu kweli kweli na tuwe na ujasiri kweli kweli ili kupambana na hali hii na kuhakikisha dhamira ya hawa akina Mangungo, Sultani wa Msovero wa leo, wakishirikiana na Tippu Tippu, kamwe haitafanikiwa. Kamwe tusikubali nchi yetu kuuzwa nasi kuuzwa utumwani karne hii ya 21 tena tukiwa machomacho!
     
  2. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You've heard of the National Socialist German Workers' Party, right?

    There's your answer.
     
Loading...