Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Live ITV akihitubia taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Jul 1, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anaongelea mgomo wa madackari na wahamiaji haramu toka ethiopia
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Niko bar walevi wanasema anavyoongea utadhani ni mtu mwenye busara kumbe siyo
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mimi nimebadilisha chanel baada ya kumuona
    hamna anachoongea cha maana na kama kipo hakunaga kakitekeleza
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Nothing new.
     
  5. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ongeza chupa bado hapo!
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi kabisa mh:president jk ulivyompa pole dk:ulimboka,anastahiki pole,na tuwache uchunguzi upite!
     
  7. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makofi kwa muheshmiwa pr:jk weweeeeeeeeeeeeeeeeee,yani jamaa anakubalika,tupo kwa ajili yako jk wala si kwa ajili ya c.c.m au chadema!mpaka mwisho wa safari yako.
    mungu ibariki tanzania,dumisha uhuru na umoja!
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Hiyo hotuba ni ya mwisho wa mwezi ama mwanzo wa mwezi? Ilikiwa humi jamvini muda mrefu ikijadiliwa,ama imebadilishwa?
    Sie tnacheki euro final bwana, hana mpya
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo kusema cha ukweli
     
Loading...