Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, Lipumba na Seif, Meza Moja.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Apr 5, 2009.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi na Rais wa Tanzania, Jakaya Mrisho Kikwete, leo amekaa meza moja na Mwenyekiti wa CUF, Prof. haruna Lipumba na Katibu Mkuu wa CUF, Maalim Seif Sharrif Hamadi katika hali inayothibitisha upinzani wa Tanzania ni kupingana tuu kwa hoja kwenye medani za siasa huku ni marafiki kwa kukumbatiana na kutembea kwa kushikana mik,ono kwa cheko na bashasha za hali ya juu.

    Tukio hili limetokea leo jijini Dar es Salaam kwenye Arobaini ya Shani Mloo.

    Habari hizi ni kwa mujibu wa Blog ya Michuzi.

    Kusema ukweli hizo picha zimenifurahisha sana na kunatakiwa kufanyike matukio ya aina hii as much as possible kabla ya October 2010, ili zitakapo anza pilika za kampeni, kutukanana wataona noma.

    Kwa kuziangalia hizo picha jinsi Prof Lipumba na Maalim Seif wanavyofurahi mazungumzo yalikuwa kama ifuatavyo.

    "Hadithi hadithi...
    .
    Shariffu:" Yakhe JK, hivi uliposema wapinzani
    hawakabidhiwi nchi ulikuwa unasema kweli?"

    Kikwete:" Aaah... Hamtaniwi?. Si mlisikia hata sauti yangu
    ilikuwa ya utani utani tuu ili kuwafurahisha CCM
    Zanzibar maana mwakani siye hatuna mtu, ni
    zamu yako, ila tutasimamisha boya ili
    wasitushtukie"

    Vicheko vya nguvu.....

    Lipumba:" Na huku Bara jee?.

    Kikwete: " We Haruni usinipunguzie kura zangu bure,
    niache nimalizie ngwe yangu ya pili. Fungu la
    kampeni tayari nimeshapeleka Dubai, tena
    safari hii, hatujashirikisha majitu mingi, ni
    Gavana Mwenyewe na mabenki ya waarabu, si
    mliona aibu ya Epa?. Haturudii makosa, wewe
    Haruni zamu yako iwe 2015, ilikuwa
    tumsimamishe Membe, kwa vile
    tumeshakubaliana, basi nitakusimamishia
    Masha ili upate mteremko.

    Vicheko tena vya asante sana.

    Huku akimsindikiza amemshika mkono na kumnong'oneza

    Lipumba: " lakini kwenye majukwaa ya siasa, nitaendelea
    kuzuga kuisakama CCM kuwazuga Jino kwa
    jino au nikiona vipi, nampa bure uenyekiti
    wangu Prof Safari na kuhamia kabisa"

    Kikwete: "Oh.. No ukihamia utaharibu, tutakosa misaada
    tena juzi si ulisikia kuhusu mihela ya IMF,
    nimeshapanga nao deal, na migao yao,
    Tanzania ndio tutapata mgao mkubwa zaidi,
    hivyo ni muhimu tukiendelea kukaza uzi
    kuwaonyesha wakubwa na siye tuna
    demokrasia ya kweli".

    Vicheko tena huku wakimsindikiza kwenye gari yake kwa kuonekana kama wapambe kwa jinsi walivyompamba.

    ..."Na hadithi yangu ikaishia hapa."
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Last edited: Apr 5, 2009
Loading...