Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kwenda kumpokea Prof. Lipumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by senior rashid, Feb 27, 2012.

  1. s

    senior rashid Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Baaada ya kukaa kimya kwa muda mrefu bila serikali kutoa pongezi kwa prof.lipumba juu ya uteuzi wake wa kuwa m/kiti wa maprofesa wa uchumi duniani baada ya kuwashinda zaidi ya maprofesa 555 duniani na akiwa mwafrika peke yake, raisi kikwete ameamua kwenda kumpokea prof.lipumba tarehe 11/3/2010 ktk uwanja wa ndege wa j.k.nyerere. Je hii ni sahihi?
     
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Toa source wewe
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Swali hili uulizwe wewe, ambaye hata chanzo cha habari hujatuwekea!
     
  4. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lekebisha mwaka ueleweke.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    noted:A S embarassed:
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii si ajabu hawa waliunganisha vyama vyao, na sasa CCM na CUF ni wamoja! hivyo mkuu kumpokea msaidizi wake ni jambo la kawaida!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waacheni wafu wawazike wafu wenzao!
     
  8. B

    Bryson Mbeula Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duuh mkuu hiyo tarehe niaje aise..mbona sikunyingi sana...mwaka juzi?
     
  9. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    To me this looks like bourbon talk!
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Hivi, kati ya habari na chanzo huwa unaamini kipi?
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,336
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu JK akienda kumpokea Prof. Lipumba ni sawa tu. Kama Mtanzania amelitangaza jina la nchi huko ughaibuni. Mbona viongozi huwa wanawapokea walioenda Big Brother ama kwenye mamiss!
     
  12. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naweza kukubali kuwa ni typing error ambayo haitokuondolea uhalali wa kuleta mchango wako ila uwe unajaribu kupitia facts zako kwa kusoma kabla ya kurusha ili kujiridhisha katika uandishi wako lakini pili tatizo ni lipi kama yeye kwa niaba ya Watz wakimpa Lipumba heshima hiyo manake kule hakuwa Lipumba tena bali Mtanzania ndiye aliyekuwa kule. Hapa tusiweke Siasa sasa.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Lipumba kichwa ila ndo ivyo nabii hakubaliki kwao!
    Kama ni kweli akampokee tuu bse nae ni mtz kama wengine na anailetea sifa nchi ambayo uchumi wake uko Fyongo.
    JK mweke karibu Lipumba atunyoshee uchumi huu pls,mambo ya itikadi wekeni pembeni
     
  14. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 965
    Trophy Points: 280
    protocal inasemaje.....? kama hakwenda kumpokea asha migiro alipoteuliwa unaibu katibu mkuu ndio aende kwa lipumba ...any sense?? sana sana kiprotokal Lipumba anaweza kupewa access ya kufanya courtessy call ikulu...ambako rais atafanya nae mazungumzo ya kumpongeza ..if that at all is true..
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Indeed it is !! Such problems arise when you have mad people in your midst.
     
  16. m

    mjinga JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona Hamad Rashid alikwenda kumpokea JK Dodoma!!!!
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu ni mwenyekiti mwenza kwenye vyama vyenye ndoa

    likely kufanya hivyo ni kuwahadaa wana CUF wa Tanzania bara
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujiridhisha kuwa umeanzisha thread bila kuwa na uhakika na ulichokiandika fuatilia mahojiano haya hapa chini



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii mkuu. Maake ataenda kama rais au kama rafiki?
    Je hii taasisi ya Rais itakayokwenda kumpokea itaundwa na nani?
    Ukweli Professor ameiletea sifa TZ. Hii potential ilishakuwa exploited na akina Museveni na Mwinyi kidogo. Lakini KIRIBA cha roho hakitatuacha kumwomba angalau Ushauri.
    Tuache Siasa hapa tuona kuwa Professor Lipumba is unexplored asset for poor TZ. Wenzenu wamemuona!
     
  20. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mnaumia sana hata kagame kampongeza lipumba
     
Loading...