Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kweli ni 'mwerevu' naanza kukubali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by omujubi, Mar 21, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Habari wana jamvi,

    Nimekutana na haka ka-quote kwenye gazeti la Raia Mwema na kakanikumbusha mambo mengi sana.

    "Mie ndiye mwajiri mkuu, nisikilizeni mimi. Msimsikilize Mgaya. Mtafukuzwa kazi wala Mgaya hamtamuona. Mtapoteza haki zenu…. Akili ni nywele kila mtu ana zake. Mtu mzima dawa."


    My take:
    Wataalamu wa sheria za kazi na ajira mnasemaje hapo hapo kwenye red!?

    qt.jpg
     
  2. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    nini hii?
     
  3. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sina hakika hata sasa.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwerevu kwa kutamka maneno kama hayo?
    Sioni kama kulikuwa na ulazima kwa mtu mwenye nafasi ya urais kutamka maneno hayo na ilibidi atumie busara tu kuweka mambo sawa hata kama kulikuwa na presha ya mgomo.
     
Loading...