Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kuwasha mwenge Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngomo, Mar 25, 2011.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuna tetesi mbeya kwamba mwenge wa uhuru utawashwa mwaka huu mbeya katika taasisi ya sayansi na tekinolojia na ataye washa ni mzee wa chalinze JK. baada ya kupumulia mashine kwenye uchaguzi kaamua kuwapoza watun wa mbeya kwakuwasha mwenge pale na kutangaza rasmi MIST kuwa chuo kikuu cha MUST yaani Mbeya University of Science and Technology.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mmmh haya! Itakuwa mwezi wa ngapi?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Hivi bado kuna mazezeta nchi hii bado yanaendelea kukimbiza moto? omg.
     
  4. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mwezi wa tano mwishoni
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Watoe posho uone kama kuna mtu atakimbiza
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bado wanakimbiza huo msukule?
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli Hongera wanambeya kwa kupata MUST.
     
  8. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzuri wake akija mbeya,hawezi kuhutubia,akiwasha jini lake huyoooooo.sijui atapita njia gani kwenda mist maana tuna hasira naye.bora asije au aje kabla ya maandamano ya cdm tarehe 4 may
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! Eti msukule!
     
  10. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yapo mengi km hivo avator yako
     
Loading...