Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kuvunja baraza la mawaziri baada ya sherehe za Muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 26, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Jambo Leo aka magamba

    Linadai kuwa alikuwa anangojea sherehe za muungano na wapo watakao ondoka na wapo watakao baki.

    Mie nadhani kaona sio upepo tena ni dhoruba inakuja ni mara ngapi anatakiwa kufanya ivyo anaghairii?
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akilivunja tu na yeye ajiondoe kwani amekuwa janga kuu nchini.
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kichwa chake, anyoe asuke, ashatuchosha.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Napendekeza Mh. Lowassa arudishwe kuwa waziri mkuu kwani hakunaga kama yeye magambani.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    jambo leo !
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    bora asivuje tumvunje yeye
     
  7. I

    Issangous Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari hii ina uhakika gani?., yetu masikio, ni wiki ya pili sasa tangu masikio na hisia za watanzania zimekuwa zikiteseka kwa kungojea matamko ya serikali kuhusu hili.
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ili muendelee kukaa mjini lazima muandike pumba hizi.
    OTIS
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kuua nyoka ponda kichwa, atoke kwanza yeye.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jamba leo
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Naona leo umekesha kwenye misherehe ya muungano wa magamba.
     
  12. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Kwa mjibu wa jambo leo ambapo mwandishi anadai source yake ni ya kuaminika (nadhani itakuwa ikulu) linasema kesho tr 27 au kesho kutwa tr 28, raisi atatangaza baraza jipya la mawaziri. Lets wait and see.

    My take: hapa naona LOWASA, CHENGE, MAKAMBA etc etc etc ndani ya nyumba.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Idiotism thinking.
     
  14. N

    Nono ze utamu Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hisia zetu ila kiukweli hii itachukua muda kufanyika.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamba Leo
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwani kuna mtu anayemzidi Lowassa kwa utendaji kazi magambani?
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Leo itakuwa siku nzuri sana kwa JK kuutangazia umma kuwa anaachia madaraka
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jk kwa jinsi anavyomgwaya Dr wa Ukwelii lazima atekeleze azimio lake.
    Asipofanya hivyo ategemee gharika.

    Hata hivyo tutarajie kusikia madudu yake kutoka kwa mawaziri
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Janga la kitaifa.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Leo itakuwa siku nzuri sana kwa JK kuutangazia umma kuwa anaachia madaraka maana uozo haupo mkwenye baraza la mawaziri tu ila hata rasi kama taasisi
     
Loading...