Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kutosaini muswada kuwa sheria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Nov 18, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi kuwa jana JK alikutana na upinzani mkubwa wa wabunge baada ya kutaka mwafaka na wapinzani kama wazee wengi walivyoshauri wabunge walimweleza wataweka wapi nyuso zao kama hautapita. Hivyo wakashauri lazime upite baadae wangalie upepo utakapoelekea. Habari ndiyo hiyo.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Chanzo cha habari, hatutaki majungu hapa ni mahali pa ukweli tu, confirmed sources of information. Tupe chanzo na evidence
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya ni mawazo yako au una reliable source: TUPE SOURCE
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hizi hadithi za kusadikika za Shaaban Robert zimeshapitwa na wakati...mnatuletea ushigongo humu..mtu umekaa umebuni unaleta hapa as tetesi..sema haya ni mawazo yako kiazi we.

    yani unajifanya shigongo wewe?? Maana yule utamskia "Kulikua na msichana mrembo mwenye shingo ndefu kama twiga..baada ya wazazi wake kufariki shingo ikawa ya uvugu vugu"



    Yani nina hasira na ccm..nina zao
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mumeambiwa hizo ni tetesi sasa mnataka source za tetesi ziwe gazetini.
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asain asisain mawe hawatayakwepa huku uswazi
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kweli ndugu?
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tutapigwa faini au kufungwa wengi coz lazima niifanyie fujo tume itakaynundwa.
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu kama hicho!
     
  10. KIHENGE

    KIHENGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HV akili za huyu mtu mnazionaje?
    Msahau atasaign tuu mtu mwenyewe si wakuuumiza kichwa!
     
  11. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nachukia watu kuleta utani wakati taifa lipo kwenye simanzi kubwa, hivi wewe unaelewa maana ya kitu kinaitwa KATIBA?, usilete mchezo wakati watu tunahasira kali sana na bado tunafikiria nini tufanye.

    Ndugu Watanganyika wenzangu hivi tutawaacha ccm watuchee mpaka lini?, Dr Slaa uko wapi?, Mnyika, Kafulila, Zitto na wapambanaji wengine mliopo bungeni mnakubali hiki kituko jamani? Mh Lissu Tufanye nini? tupe mwongozo nini kifanyike baada ya wao kuanzisha mchakato wa kuunda tume ya kutunga katiba ya ccm, maana haya ni matusi makubwa watu kuchezea maisha ya kizazi chetu.
     
  12. R

    Richardbr Senior Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa jamaa mbona unahusisha hasira zako na watu mashuri kama Shigongo??Binafsi nafikri Shigongo sio mtu wa kubezwa hata kidogo labda kama unasababu za kumkaumu utufahamishe,huyu shigongo innovative kuliko unavyofikri so usimtolee mifano mibaya jamaa
     
  13. babad

    babad Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngojeni pachimbike ndo watajua madhara ya maamuzi waliyofanya
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    shigongo ni vuvuzela namba moja.Mwaka jana alitembea sana usukumani kwenye mikutano ya magamba akimlaani Slaa.Magazeti yake ya Udaku ni Clouds no. 2
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Sitashangaa maana huyu jamaa ana Ph. D ya ukigeugeu na kupenda sifa za kijinga
     
  16. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Shigongo si magamba tu na yeye! Unakumbuka alishindwa kura za maoni ndani ya ccm? angeshinda si na yeye angekuwa mjengoni! Halafu?
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ngoja leo jioni nasikia ataotoa mashudu yake kwa wazeeiiiya!!
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Shigongo mashuhuri? labda neno mashuhuri nalielewa tofauti na wengine lakini sishangai maana hata Matonya wanamuita ni mtu mashuhuri.
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ni mtazamo wako juu ya shigongo na si mimi..umashuhuri wake mi unanihusu nn??
     
  20. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK lazima atasaini kwani ameahidi lazima watanzania awaachie katiba mpya mjidai na muendelee kumkumbuka kipenzi cha watanzania.mumeoneeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...