Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kutangaza Makatibu wakuu wa Wizara?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Feb 12, 2008.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwa atabadilisha makatibu wakuu wa wizara wapya?
     
  2. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,098
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    What do you expect? If we could not see changes in the new cabinet, una tegemea maajabu kwenye hili? Sitegemei kuona jipya.

    Can you imagine Maji na Irrigation kuwa Wizara moja? Mtu wa Irrigation ni mtu wa kilimo anasoma kilimo na anatakiwa kuja Agronomy, pests, crop water requirement. JK anasema ni kujenga mitaro. Hiyo ni civil works Irrigation ni zaidi ya hapo. After all Taifa lina aim at High tech irrigation na sio tena umwagiliaji wa kijima. See where we are driving
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2008
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Of course what do you expect ? Yule wa Madini that will be obvious lakini wengine watahamishwa hapa kwenda pale labda wale ambao wizara zimeunganishwa mmoja wao atamwagwa.
     
  4. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie sitaki atangaze,Nataka amng'oe Bwana Mgonja.
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kwa kweli kwa bwana Gray Mgonja inatosha kukaa pale ameshachuma vya kutosha...Yule wa madini arthur mwakapugi nadhan abadilishwe wizara bado ni mtendaji mzuri..ila kwa bwna mgonja sio wakubadilisha bali kupiga chini akisubiria mashtaka ya BoT scam
     
Loading...