Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, May 7, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Tangu ulipomalizika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 wilaya nyingi hazina wakuu wa wilaya kwa sababu mbalimbali na hivyo kusababisha baadhi ya wakuu wa wilaya kukaimu zaidi ya wilaya moja.

    Katika hali ya kawaida inashangaza sana kwani kuna makada wengi ambao wanamaliza soli bila kuwa na hakika ya mlo wa kesho!

    Je kucheleweshwa uteuzi wa wakuu wa wilaya kunaweza kuwa kunasababishwa na JK kutokuwaamini makada wake wengi wa CCM au CCM imeishiwa watu wenye sifa za kuwa wakuu wa wilaya?
     
  2. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm haijaishiwa makada ila makada wa mtandao wameisha hivyo kikwete ana mashaka na makada nje ya mtandao uliomuweka madarakani. Hiyo ndiyo siri yake
     
  3. Y

    Yetuwote Senior Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni ishara kuwa wakuu wa wilaya siyo muhimu kwa maendeleo ya taifa.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nampongeza sana Kikwete kama hatoteuwa Wakuu wa Wilaya maana hawana kazi yoyote zaidi ya kututia hasara tu kodi za wananchi.
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Bila shaka hili ni pendekezo lako katika katiba mpya ijayo kuwa nafasi ya ukuu wa wilaya ifutwe na badala yake wenyeviti wa halmashauri za wilaya na mameya wa miji, manispaa na majiji wasimamie shughuli zote za maendeleo katika maeneo yao. Kazi za usalama zisimamiwe na ma-OCD na ma-RPC!
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Bora asichague kabisa,kuliko kuwajaza NCCR wengine!!!
     
  7. steven3079

    steven3079 Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi hii kashaichoka kuiendesha
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Pole ndiyo umeamka? Ulikesha wapi?
     
  9. n

    ngaranumbe Senior Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku za nyuma wanaharakati walishawahi kuhoji umihimu wa Wakuu wa Mikoa na Wilaya ni nini? kwamba ma-DAS na RAS wanatosha. Nafikiri JK anatafakari hilo kwa undani, vyeo hivi ni sawa na matumizi ya vyoo, havina tija kwa wananchi zaidi ya kuwapa Ulaji, Katiba Mpya iviondoe vyeo hivyo viwe ni ajira au kupigiwa kura na wawe ma-govenor chini ya serikali na siyo chama, pumbavu.
     
Loading...