Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kupangua CCM #1 Mkamba nje list inafuata....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hasara, Oct 1, 2007.

  1. H

    Hasara Senior Member

    #1
    Oct 1, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa taifa CCM anajipanga na kupangua safu nzima ya chama cha mapinduzi namba moja akiwa katibu mkuu wa CCM Yusufu Makamba na orodha ya wengine itafuata baadaye tusubiri nita waletea habari zaidi....
     
  2. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    una maana Makamba anatolewa nafasi aliyopo au ?
     
  3. H

    Hasara Senior Member

    #3
    Oct 1, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo future ya makamba ni ndogo sana .. katika kiti alicho kikalia .... hizi ni habari za kuaminika jumba kuu
     
  4. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ok, hapo nimekupata mkuu ! naomba utupe majina mengine ya watakaotelewa na watakaoingia !
     
  5. t

    tz_devil JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 266
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani Mkuu anafika lini nyumbani?
     
  6. L

    Lawson Member

    #6
    Oct 1, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo afadhali maana apunguze waswahili wamezidi kazi kuchonga kila kukicha hata waziri wa habari hafai nae aondoke
     
  7. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    hautoshangaa kama akiwashift mzee na sio kuwafuta kazi !
     
  8. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kuna Tetesi kuwa Col.Mstaafu Abdulrahman Kinana na Naibu katibu Mkuu wa CCM Lt.Mstaafu Jaka Mwambi wana nafasi kubwa ktk Uongozi wa Juu wa CCM.Kinachostua zaidi wote ni Askari Wastaafu!,Naona nidhamu ya Jeshi inapandikizwa ndani ya chama cha Mapinduzi.
     
  9. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    tatizo sio kuwa wastaafu, uwezo wanao unaohitajika ?
     
  10. t

    tz_devil JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 266
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Abdulrahman Kinana na Lowassa ni maswahibu wakubwa sana, kama Kinana akipata uongozi wa juu wa CCM inamaana more power kwa Lowassa. Let us wait and see.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 47,480
    Likes Received: 6,077
    Trophy Points: 280
    Huyu Makamba siyo tu hastahili nafasi hiyo, bali hata ujumbe wa nyumba kumi kumi. Oh! well lakini CCM hii ya leo siyo ile ya mwaka 1977. Imejaa wala rushwa, mafisadi na watu walioweka mbele maslahi yao badala ya Taifa.

    Mtu mwenye akili timamu hawawezi kukubali nafasi hiyo mpaka Muungwana amhakikishie kwamba kutakuwa na mabadiliko makubwa ili kurudisha credibility ya chama hicho kwa Watanzania, lakini kama atateuliwa fisadi na mla rushwa basi ataona huu ni wakati wake wa yeye kujitajirisha na kutengeneza 'mtandao' wake.
     
  12. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    majungu na uongo!! kwanini kupost majungu lakini?!
     
  13. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mlipost ya spika kutaka kujuzulu tukakataa bado mnapost tu ujinga?! jifunzeni!
     
  14. N

    Nakandamiza Kibara Senior Member

    #14
    Oct 1, 2007
    Joined: Jul 17, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kinana is another jambazi hana huruma na maisha ya Watanzania yeye kwake maslahi na si maisha ya Watanzania na Tanzania yetu. Ni mnyama sana na hata wizi wa kura anategemewa yeye na Malecela kuongoza mapambano kila mara .

    Si wamweke Malecela maana yeye kama Kingunge kila kukicha wapo hadi wanaita watoto wao Bungeni kuwa ni mwiba badala ya kutumia busara za Mzazi na kuweka Tanzania mbele .
     
  15. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2007
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kama atapangua, basi anaweza kusaidia ku restore credibility ya chama...lakini mnaonaje style ya kila mwenye biashara kutaka kujificha kule CCM? ni jambo ambalo lina hatari? na laweza kuepukika? maana nahisi kama business men wanaenda kutaka nguvu zaidi ya kisiasa ili kulinda pesa zao kule CCM. mnalionaje hili wakuu?
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,083
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi ndivyo JF inapoanguka, watu kuleta udaku kila saa, kuna watu wanajenga credibility na habari zetu ila tukiwaacha hawa kila saa tutaangukia pua.

    moderators ipeleke kwenye udaku
     
  17. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2007
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,136
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hii ya kupangua CCM si muhimu kwangu, nafikiri angepangua serikali yake ili kurudisha imani!!
     
  18. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2007
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mhhhhhhhhhh! yetu macho
     
  19. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,877
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kinana EL connection kweli kabisa. Lakini guys believe me pamoja na kuwa watu wanaweza kuanza kuquestion uraia wa Kinana, we need him for the good of the country. I wonder where was CCM kabla ya hapo, why in Allahs name they had to give that position to Makamba. Sioni kama ni kitu kibaya hicho. Naweza kusema huo ni uamuzi mzuri kabisa kama utatekelezwa.
    Chama ndio kinachoongoza Serikali, kama that is how it is gonna be, vilio vya wana na sauti za wana JF zinasikia na zinakuwa kweli
     
  20. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wanapenda udaku sana humu!
     
Loading...