Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kuongoza wafanyabiashara kongamano nchini Afrika Kusini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by FJM, Jul 14, 2011.

  1. F

    FJM JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Rais Jakaya Kikwete anatarajiwa kuongoza wafanyabiashara wa Kitanzania kwenye kongamano la kihistoria la wafanyabiashara litakalofanyika Julai 9 , mwaka huu jijini Pretoria, Afrika Kusini.

    Kaimu Mkurugenzi wa Kituo cha Uwekezaji Tanzania (TIC), Raymond Mbilinyi, alisema kongamano hilo lililoandaliwa na Tanzania na Afrika ya Kusini, linalenga kukuza fursa za biashara na uwekezaji kati ya nchi hizo mbili.

    Mbilinyi alisema katika kongamano hilo, Tanzania itaendelea kuwatangazia wafanyabiashara wa nchi hiyo kuja kuwekeza katika sekta mbalimbali zikiwemo za kilimo, usindikaji wa mazao ya kilimo, madini, utalii, uzalishaji wa nishati, ujenzi wa miundombinu, elimu na viwanda.

    Source: IPPMEDIA

    My take: Kwa nini TIC wasiwaalike hao wafanyabiashara wa Afrika Kusini kuja hapa Tanzania badala ya kwenda kuwalamba miguu huko Pretoria, tena wakiwa na Rais wa Nchi. Nilidhani ingekuwa more effective kama hao potential investors waneona mazingira yenyewe yanayoongelewa badala ya Power Point Presentation! It will be interesting kujua list ya msafara wa Rais though!
     
  2. S

    Salimia JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    una maana gani JULY 9?
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Source IPPMEDIA - NIPASHE.
    It is possible ni 19th July. Soon Directorate of PRESEDENTIAL' communications itatoa press release ya kuondoka!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Julai 9 ina maana gani? Ama ni ya kwako na JK wako. Be care!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani nimesema IPPMEDIA wameweka hivyo Tarehe 9 July!
    But my instictc tell me inawezekena ni tarehe 19th July.
     
Loading...