Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Kuongea na wazee wa mkoa wa DSM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Apr 19, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wana jf

    Baada ya kuangalia sana bunge jinsi wabunge walivyokuwa wakisema mbovu juu ya ubadhirifu wa serikali na upole wa rais wetu A.K.A Baba rz.katika kuchambua riport za hesabu za serikali toka kwa Mrema.Zitto na Cheyo. Hii inaonyesha wazi kuwa serikali yote mbovu na inastahili mabadiliko ya kweli.Wabunge wa ccm wameanza kuanzisha hoja ya kuitana na kuisema serikali ya jk pembeni.

    SWALI.KAMA KAWAIDA LIKITOKEA JAMBO LINALOISHIKA VIBAYA SERIKALI BABA RIZ HUONGEA NA WAZEE WA JIJI.

    JE? HAPA NAPO IMEKAAJE?

    ATAONGEA NA WAZEE WA JIJI??

    TUSEMEZANE KWA HOJA
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ngoja arusi safari
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ngoja arudi toka safari
    , atatoa msimano kama kawa....
     
  4. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    read RED
     
  5. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wafanyakazi wa serikali

    kuleni na kipofu,
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli huu ndo mda wa neema kwao!
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Safari hii aje aongee na wazee wa bondeni arusha coz hawajapata wali biriani na pilipili mda mrefu,ama azungumza na wale wa kijiji alipozaliwa_MZOGA
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wazee wa mbeya na Arusha ndio wanafaa. Hii ni zamu yao. Unajua unapoongea na wazee unatakiwa upime upepo. Kama wazee wenyewe ndio njaa kali, unapata GIGO.
     
  9. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Jukwaa la Katiba waliitwa wahuni na wabunge kwa hoja kwamba nani amewachagua. Je hawa wazee wa daresalama, nani amewachagua kuwakilisha wazee wote wa mkoa?

    Na huyu Baba Mwanaasha naye anatia aibu, wakuu wenzake wa nchi tatizo likitokea wanateta na wasomi, yeye anaongea na wacheza bao wa Mwembe Yanga. Yaani sijui mazungumzo yao huwa yanalenga kupata solution ya tatizo au ni ile hamu ya kujifariji kuwa kuna watu still wana utashi wa kumpigia makofi hata kama hawaelewi kaongea nini
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ikatokea CCM ikatikisika zaidi kidogo ... kama wakatokea Vigogo au watu marufu ku cross kwenda CDM ... Itazidi kuashiria UDHAIFU wa wazi wa CCM na kumfanya hata mnyoge kiasi gani kuanza kusema ukweli juu ya CCM na Serakali yake. Hata wabunge wa CCM watakuwa na nguvu ya wazi kuisema serekali yaokwani hadi hapo kila kitu kitakuwa kinawezekana ..kwani si udhaifu wa Chama uko hadharani? Wana CCM Watapa nguvu ya wazi kabisa ... ya kukisema chama tofauti na awali.

    Kama kawaida Viogozi wa juu na mawaziri wataleta kiburi ...wakijua kuwa hayo ni maneno matupu wakitumaini kuwa yatapita!! Hawatachukua hatua stahili!! Hilo litakuwa kosa la mwaka kwani Nyakati kwa sasa haziko upande wa CCM ..


    Na CCM wasifanyie mzaha jambo hili ... Wanaweza kupoteza wanachama kama utani hivi ...na kila jambo hilo likitokea... Kuna kuwa na POWER SHIFT ndani ya Chama. Wanachama na wabunge wa CCM wanakuwa na nguvu na Uongozi wa Juu wa CCM unatikisika!!
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,428
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    This time akaongee na wazee wa Mombasa,Kenya!Wale wazee kwenye mikutano huja na misuli tu bila kiota cha ndani
     
  12. U

    Umsolopogas JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safari hii hata mwenyewe ataona aibu kuwaangalia usoni wazee wetu. Nafikiri anaweza ku - opt kuwaandikia barua na kusomwa na mother Salma Kikwete.
     
  13. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbpna anawatenga wazee wa Mwanza,hii iwe zamu yao banaa
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    anwezA kuunga safari nyingine juu kwa juu hadi shuruba iishe
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jamaa bado anakula chapati za mihogo huko Rio au amesharudi
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Tunataka atuambie Deni la nje limeongezeka vipi?
    Kisha atueleze

    Ubadhirifu kwenye magari ya serikali (ununuzi, repairs, mafuta) unaccounted money ni 5 trillion, atueleze zimekwenda wapi!

    Tanesco, 600 Billion,
    Maliasili 88 billion
    Kiwanja kilichouzwa kwa ujanja wa upotevu wa 1.3 trillion,
    Mishahara hewa 1.8 billion
    Chief Accounting officer 49 billion,

    Atuambie zimekwenda wapi!!
    Akishindwa basi kichwa chake ni halali yetu!!

    Upuuzi tu nchi hii!! tumechoka kuchekewa chekewa kama tunatoa posa hapa!!!
     
Loading...