Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kumuokoa Jairo na Luhanjo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyanyaso, Nov 17, 2011.

  1. M

    Manyanyaso Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raisi JK ameingia Dodoma kwa ndege asubuhi ya leo. Kwa muda huu inasemekana yupo ktk kikao na wabunge wote wa CCM ktk ukumbi wa Pius Msekwa.

    Moja ya ajenda ya kikao hicho ni kushinikiza wabunge wote wa CCM wawe kitu kimoja hapo kesho ktk kuchangia ripoti ya tume iliyochunguza sakata la Jairo. Riport ya Jairo inategemewa kujadiliwa kesho Bungeni baada ya kipindi cha maswali na majibu.

    ===========
    UPDATES

     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    low voice.." wewe ni kama nani kwenye iko kikao mkuu.."
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tutajua kesho kama ni kikao au porojo
     
  4. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kama kipaumbele chake ni kumuokoa jairo na sio hii dhoruba ya mswada wa katiba mpya ambayo inaweza ikamkumba hata na yeye akaondoka. Basi na sema huyu atakuwa rais wa ajabu kabisa duniani.
     
  5. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Let us wait and see?
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tuombe mungu atufikishe salama kesho.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwezi huu utatoa mambo mengi sana, maana kikao cha NEC hakipo mbali, ripoti ya Jairo ndiyo kesho. Kama rais inabidi aonyeshe uwezo.
     
  8. B

    BMT JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kazi ipo nakwambia
     
  9. t

    tru rasta JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 203
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    unang'ang'aniaje mzigo mzito kwenye bahari yenye mawimbi makali kama si kutaka nawe kuzama nayo?we will see how th movie ends hiyo kesho au ****** atarefusha kuwa na part 2 yake
     
  10. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    (Kama ni kweli lakini) basi naungana na mchangiaji mmoja pale juu kwamba huyu atakuwa ni rais wa ajabu sana hapa duniani.
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK will never afford to let his long time confidant leave his current position and replace him by another. He will do whatever in his power to make sure that Jairo survives his graft scandal and thereby continue with his post. Jairo played a major role in the last elections including communicating with security organs to rig ballots in favour of JK and help the latter to sweep back into presidency. CCM are therefore reciprocating by frantically struggling to cover up certain evidences from the Kabwizi report in order to save Jairo's boat from sinking. As I speak there is ongoing concealed meeting taking place in Dodoma Hotel chaired by JK with Jairo issue as the top agenda of it.
     
  12. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu tusiangaike na issues ndogo kama za Jairo na Luhanjo jambo muhimu wakati huu ni mchakato wa kuandika katiba mpya. Hii mambo ya Jairo ni ndogo sana,kwanza Pinda na Jk wangekua makini wangekwisha maliza hii maneno ya Jairo siku nyingi. Nchi yetu ni ya ajabu sana,bunge linashupalia issue ndogo kama ya Jairo wanashindwa kushupalia jambo nyeti kama mchakato wa katiba mpya ambao kama tunapata katiba nzuri kesi za akina Jairo tutazipunguza sana.
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ajiokoe yeye kwanza.
     
  14. m

    maswitule JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hakika mwisho umekaribia hebu na tuone hiyo kesho.
     
  15. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kesho ndo kesho.Kungekua kunasehemu ya kupost comments through sms then zikawa zinapita kwenye screen,watu wangetoa mengi sana yaliyo mioyoni ili wengine waone
     
  16. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    If our fellow mwita is seeing this the way he has put, Basi mimi nasema FREEDOM IS COMING TOMORROW!!!
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Atakuwa rais mpumbavu kiasi gani kushughulikia issue ya Jairo na kuacha issue ya katiba.
     
  18. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    ukistaajabu ya ccm ,utayaona ya jk.
     
  19. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh!! ambao hatujasoma St. Something tunakazi!!.
     
  20. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,984
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Up to now we still talk about Jairo, this man would've been history kama tungekuwa na rais.
     
Loading...